Hỏi/ Thắc mắc - Trong tầm giá 500k đổ về nên mua USB nào | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Trong tầm giá 500k đổ về nên mua USB nào

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Sẵn bạn cho mình hỏi con Samsung Bar bạn mua ở đâu vậy, bạn có thể giới thiệu hoặc gửi link cho mình được không?
ở Memoryzone có bán mà bạn. Hoặc nếu bạn ở HN thì có thể qua trực tiếp Saiback để mua. Còn trên Shoppe thì nhiều hàng nhái quá mình ko khuyến khích bạn mua trên shoppe

N

n2t4r

ở Memoryzone có bán mà bạn. Hoặc nếu bạn ở HN thì có thể qua trực tiếp Saiback để mua. Còn trên Shoppe thì nhiều hàng nhái quá mình ko khuyến khích bạn mua trên shoppe
Mình thấy bên MemoryZone báo hết hàng từ 2 năm trước rồi á bạn

mua 1 SSD 128GB + cáp USB to Sata. Done.

N

n2t4r

Update: Hiện mình đã đặt 1 con Samsung Bar Plus 128Gb trên Shopee của Saiback, áp mã các thứ vào giảm còn 500k tròn. Nhưng lại băn khoăn không biết là bản 128Gb 300mb/s hay 400mb/s nữa. Bên đó mà gửi con 128Gb 300mb/s (Bản cũ 2018) chắc mình sốc mất. Kiểu này phải ăn chay niệm Phật rồi

N

n2t4r

Cập nhật: Mình đã contact sang page của Saiback và kết quả thành công mĩ mãn. Saiback đã gửi mình bản 128Gb tốc độ 400mb/s max speed. Công nhận bên đó hỗ trợ đỉnh thật. Khoảng 5, 6 ngày nữa mình sẽ Review cho mọi người nhé

N

n2t4r

Review Samsung Bar Plus 128Gb 400mb/s. Tốc độ khá ổn, mình mua với giá là 500k chẵn từ Saiback Shopee, định dạng mặc định là exFAT.
Tốc độ ghi: File lớn: 57 - 60Mb/s
Tốc độ ghi: File nhỏ: 20 - 25Mb/s
Tốc độ đọc: File lớn: 370 - 400Mb/s
Tốc độ đọc: File nhỏ: 10 - 15Mb/s
Tốc độ khá ổn định, tản nhiệt nhanh nhờ có vỏ kim loại. Đồng thời cũng vì vỏ kim loại mà mình bị giật mấy phát tê tê. Trong tầm giá 500k thì mình thấy con này là best P/P. Khá khen cho một sản phẩm không ngờ của nhà Samsung