Chia sẻ - Trọn Bộ 15 Cuốn Cẩm Nang Kinh Doanh Harvard | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Trọn Bộ 15 Cuốn Cẩm Nang Kinh Doanh Harvard

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Đây là bộ sách kinh doanh đẩy đủ nhất mà tôi từng biết, tập hợp đầy đủ những kiến thức cần có trong kinh doanh từ kỹ năng quản lý, kỹ năng tiếp thị cho đến kỹ năng tuyển dụng đãi ngộ người tài. Rất nhiều bài học bổ ích và kinh nghiệm hay được chia sẻ trong này.

• Trong cuốn kỹ năng thương lượng, bạn sẽ biết được quy trình của một thỏa thuận có lợi đôi bên, kết thúc hợp đồng trong hợp nhất và phát triển.
  • Trong cuốn các kỹ năng tiếp thị hiệu quả, bạn sẽ nắm chắc các bước của một kế hoạch tiếp thị chuyên nghiệp.
  • Trong cuốn tuyển dụng và đãi ngộ người tài, bạn sẽ hiểu được cách thu hút và lựa chọn nhân sự đúng người đúng việc…
Còn rất nhiều kiến thức hấp dẫn khác nữa giúp bạn nhanh chóng áp dụng vào công việc kinh doanh hiện tại của mình.
Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
Có thể bạn cũng thích:
Lập Trình Android Từ Cơ Bản Đến Thành Thạo với 104 Bài Giảng
Khóa Học Đồ Họa Tiếng Việt
Kho Tài Liệu, Giáo Trình Cơ Khí
Lynda Complete Pack - Tổng Hợp 1TB Video Bài Giảng Ở Lynda
Khóa Học Lập Trình C/C++ Trong 4 Tuần

Sửa lần cuối:

camon

Búa Đá
Đây là bộ sách kinh doanh đẩy đủ nhất mà tôi từng biết, tập hợp đầy đủ những kiến thức cần có trong kinh doanh từ kỹ năng quản lý, kỹ năng tiếp thị cho đến kỹ năng tuyển dụng đãi ngộ người tài. Rất nhiều bài học bổ ích và kinh nghiệm hay được chia sẻ trong này.

• Trong cuốn kỹ năng thương lượng, bạn sẽ biết được quy trình của một thỏa thuận có lợi đôi bên, kết thúc hợp đồng trong hợp nhất và phát triển.
  • Trong cuốn các kỹ năng tiếp thị hiệu quả, bạn sẽ nắm chắc các bước của một kế hoạch tiếp thị chuyên nghiệp.
  • Trong cuốn tuyển dụng và đãi ngộ người tài, bạn sẽ hiểu được cách thu hút và lựa chọn nhân sự đúng người đúng việc…
Còn rất nhiều kiến thức hấp dẫn khác nữa giúp bạn nhanh chóng áp dụng vào công việc kinh doanh hiện tại của mình.
Không có trích dẫn

Có thể bạn cũng thích:
cám ơn

toan2658

Búa Gỗ

Không có trích dẫn

Có thể bạn cũng thích:
Thanks tác giả nha!

vuiveclub

Búa Gỗ
Thank bạn đã chia sẻ, tốt nhất bạn cung cấp đầu mục tên sách để mọi người biết được nhé!

DieuVu

Búa Gỗ
cảm ơn