Chia sẻ - Trick để được 1 năm tài khoản dropbox 2TB ~ 2.000 GB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Trick để được 1 năm tài khoản dropbox 2TB ~ 2.000 GB

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
get được nhưng được vài ngày là bị hạ về tk free. Cái này chỉ hữu dụng cho bạn nào cần up dữ liệu lớn trong thời gian chưa bị hạ về bản free, dung lượng đã up lên thì ko bị xóa. Cái này chắc chắn sẽ bị hạ về bản free vì khi đến hạn thanh toán dropbox nó check ko trả tiền cho nó được thì nó hạ thôi :D

Tuc Vang

Rìu Sắt
Thằng dropbox này có điểm rất hay là nó không xóa dữ liệu nhé, mình có tài khoản 2 năm vượt 1 tb rồi mà nó vẫn còn nguyên chỉ không upload được thêm cái gì thôi :D
Cảm ơn bạn. Vậy tranh thủ up những cái dữ liệu to to lên để dành.

meebo

Rìu Vàng Đôi
Nó không xóa dữ liệu mình up đâu.
Nhưng một tài khoản bị ép như bong bóng xì hơi thì cũng rất vô dụng, xóa được, không up lên được, chỉ up load được khi mình xóa hết phần vượt và xóa thêm 1 mớ nữa để up mới.

ansos123

Rìu Bạc
lâu cũng có bác nào share tut này rồi mà. Đc có 2 tuần nó báo gửi mail ko thể xác thực thanh toán => hạ dung lượng về gói Basic

Cách này hết dùng được rồi, Dropbox chặn không cho thanh toán bằng SEPA - IBAN từ các nước châu âu rồi.