Phần mềm khác - Trên Máy Tính Windows - Các công cụ cơ bản gồm có những món này nha cả nhà | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Trên Máy Tính Windows - Các công cụ cơ bản gồm có những món này nha cả nhà

Long Sao

Junior Moderator
Nếu thế thì chỉ cần 1 mình thằg Abbyy cho mọi nhu cầu pdf của bác là đủ. Hay là bác thích UI đọc của thằg Foxit?
Chuẩn luôn. Thích chuyên biệt mà cũng thích sự chuyên nghiệp. Đọc thì Foxit còn chỉnh sửa thì phải cứ là Abbyy mới chuẩn được bạn ạ. Cái đó là hiện thực nó vậy rồi ấy mà

Long Sao

Junior Moderator
Vừa FireFox, vừa edge, vừa Chrome ???
Và cái tiêu đề: "Trên Máy Tính Windows - Các công cụ cơ bản gồm có những món này nha cả nhà"
Chủ thớt giải thích hộ ?
Cái này là tuyển chọn cho dân văn phòng nói chung bạn ạ. Cái cơ bản của dan văn phòng hiện tại chưa nói nâng cao.

Hamano Kaito

Moderator

StarryNights

Búa Gỗ Đôi
2 lần tải về, IDM đều bị báo lỗi.
sau tải bằng CocCoc thì nhanh như chớp.
1,4Gb mà CocCoc tải rất nhanh, loáng là xong !
Fun fact: Nếu bác bật flag "Parallel Downloading" trong url "chrome://flags" ở các trình duyệt được viết dựa trên nhân Chromium (VD: Microsoft Edge, Chrome và cả Cốc Cốc) thì trình duyệt đó cũng sẽ bắt đầu dùng nhiều kết nối để tải tệp tin xuống, nhờ đó sẽ tăng tốc độ tải xuống.
Video người ta ví dụ minh họa luôn đây: