Game Miễn Phí  Trang Web Epic Games bị sập sau khi mở miễn phí GTA 5

Đúng như những đồn đoán trước đó, tựa game ăn khách GTA 5 đã được Epic Games miễn phí trên Store của mình.

Kể từ khi mở cửa, Epic Games Store đều đặn cung cấp những tựa game miễn phí trên hệ thống của mình hằng tuần. Tuy nhiên, tựa game mới nhất được cung cấp miễn phí trên Epic Games Store đã tạo nên hiệu ứng tốt hơn cả.

Vào lúc 22h00 tối 14/05, GTA 5 đã được mở miễn phí trên Epic Games Store. Chỉ ít phút sau khi mở miễn phí GTA 5, hệ thống của Epic Games đã rơi vào tình trạng tê liệt, trang web EpicGames.com đã bị sập trong khoảng thời gian từ sau 22h00 tối 14/05 cho đến sáng ngày 15/05 mới trở lại trạng thái bình thường.

Anh em có thể tiếp tục vào nhận game GTA 5 tại địa chỉ sau: https://www.epicgames.com/store/en-US/product/grand-theft-auto-v/home. Thời hạn nhận games sẽ kéo dài tới 22h00 ngày 21/05.

Có thể nói dù ra mắt đã bảy năm, nhưng GTA 5 chưa bao giờ mất đi sức hút của mình. Chỉ tính riêng từ tháng 5 năm ngoái tới tháng 2 năm nay, đã có tổng cộng 10 triệu bản được bán ra.

Sửa lần cuối:
Trả lời

ansos123

Rìu Bạc
bản này muốn chơi online có phải tải thêm patch gì ko hay cứ down về mở ra chơi online thôi nhỉ. Tiện thể online ở đây cso trò gì nghịch hay hay ko các bác

TekMonts

Búa Đá Đôi
Dạo này Epic chơi lơn, tuần này GTA V, tuần sau sẽ GA thêm 1 game khủng nữa nhưng chưa biết game nào.

tuandks

Rìu Bạc Đôi
2020-05-15_10-56-40-jpg.13001

Em xong rồi ccs b ah =)

Attachments

36.7 KB · Lượt xem: 392

anhanh srdcp

Búa Gỗ
Khác gì tán vô mặt thằng Steam :))
Cho thì vô lấy chứ mua thì Steam hết à, tôi cũng vây.

VanHieu94

Búa Gỗ
bây giờ mình mới vào tải này, hôm qua tranh không nổi với mấy thánh , mà mạng FPT, đứt cáp theo lịch trình nên hơi nản

Administrator

Administrator
Nói thêm về bản GTA V đang free trên Epic Store: Là bản Premium Edition !!! Anh em chơi online sẽ nhận được 1.000.000$ tiền in-game cùng với 1 dang sách nhà, xe mệt nghỉ trong gói Starter Pack trị giá tầm 10.000.000$ in-game, cụ thể:

Nhà:
Maze Bank West Executive Office
Paleto Forest Gunrunning Bunker
Senora Desert Counterfeit Cash Factory
Great Chaparral Biker Clubhouse
1561 San Vitas Street Apartment
1337 Exceptionalists Way 10 Car Garage

Xe:
Dune FAV
Maibatsu Frogger
Enus Windsor
Obey Omnis
Coquette Classic
Turismo R
Pegassi Vortex
Huntley S
Western Zombie Chopper
Banshee

Thời hạn còn đến ngày 21/05 nên ae cứ bình tĩnh mà Get, nhắc lại là get game trên Epic trc 21/05 là được giữ mãi mãi nhé ❤ Bravo Epic ❤

kuroo123

Búa Đá Đôi
Quả là game kinh điển, đến giờ độ hot vẫn bá đạo :)
P/S:đã tậu thành công vào tài khoản rồi hehe ?

Vickythai

Gà con
Cho mình hỏi có bạn nào gặp lỗi tương tự biết cách sữa lỗi không ạ. Epic game chạy xong qua Rockstar lauch
er chạy thì báo lỗi như hình

Anonymous Gamer

Búa Gỗ Đôi
Mọi người ơi cho mình hỏi! Hiện tại Mình tải cài đặt thành công rồi! Mình giả dụ đến hết hạn 21-05 rồi sau này lỡ mình có cài lại windows 10 hay qua máy khác để chơi thì tải lại có được miễn phí không?