Giveaway - Total AV2021 + VPN + AdBlock Pro chia sẻ bản quyền - gói family | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Total AV2021 + VPN + AdBlock Pro chia sẻ bản quyền - gói family

khoaprotj

Gà con
Bác kích hoạt lại nhé. Chúc bác thành công và trải nghiệm tốt.
Lưu ý: Kích hoạt trong vòng 24h nếu không email sẽ không còn hiệu lực.
Dạ AD ơi, mình kích hoạt được, mà chỉ xài được trên Window thôi hả AD, mình tải trên iOS rồi đăng nhập vào thì bị báo là email này ko hỗ trợ cho iOs

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Dạ AD ơi, mình kích hoạt được, mà chỉ xài được trên Window thôi hả AD, mình tải trên iOS rồi đăng nhập vào thì bị báo là email này ko hỗ trợ cho iOs
Windows,Mac,Android bác nhé, mình đang nghiên cứu cách chia sẻ dùng cho Ios, mà chưa được, còn tài khoản tổng thì vào ios bình thường.

MinhDuc18

Gà con
Bác mở mail làm theo bước trong emai của TotalAV cấp như nhập name, password nha.
Lưu ý: Kích hoạt trong vòng 24h nếu không email sẽ không còn hiệu lực.
Chúc bác thành công và trải nghiệm tốt.

Tài khoản này chỉ đăng nhập trên 1 thiết bị windows hoặc androi phải không bạn.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Tài khoản này chỉ đăng nhập trên 1 thiết bị windows hoặc androi phải không bạn.
Hy vọng được cả 3 thêm Macos, win, android, bác thử xem, chúc bác trải nghiệm tốt.

NguoiNongDan

H A R D C O R D

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Có vẻ nhiều người dùng ít quan tâm đến khuyến cáo của chuyên gia về mảng an ninh nhỉ, cứ thấy FREE + AIO (vừa Antivirus+VPN+Adblock) là múc liền tay chẳng cần đắn đo gì cả.​

Mọi người đây ai cũng hiểu biết hết cả bác, tuy nhiên tôi đã đề cập, đây là trải nghiệm để sử dụng, nên nếu bác không dùng thì có thể gợi ý việc sử dụng một cái khác hoặc trải nghiệm và so sánh, đừng cố chứng tỏ là mình giỏi bác nhé. chứ ở đây chúng tôi dùng bản Pro VPN Adblock nhiều mục đích khác nhau. Thân bác.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Bạn ơi, nó tự reset về tài khoản free rồi.
Tôi share bác 3 lần, bác đều tự ý đổi email tôi đã đăng ký bản Pro cho bác thì làm sao còn tài khoản Pro, bác sẽ không nhận được chia sẻ và bất cứ hỗ trợ nào nữa.