Giveaway - Total AV2021 + VPN + AdBlock Pro chia sẻ bản quyền - gói family | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Total AV2021 + VPN + AdBlock Pro chia sẻ bản quyền - gói family

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cho mình xin 1 key trải nghiệm nhé, cám ơn > [email protected]
Trước có dùng thử bản free nhưng tính năng ít quá, có 1 điều là gần như các trình diệt virus hiện tại điều chặn Total AV bao gồm eSet, Kis, Avast... vẫn chưa rõ tại sao.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu có thể bác quit Malwarebytes và dùng TotalAV nhé, không hiểu vì sao Malwarebytes và TotalAV "không ưa nhau", chắc nhờ các bác am hiêu về system giải thích.

Không chỉ riêng Malwarebytes đâu bạn, gần như phần mềm diệt virus nào cũng chặn Total AV, bao gồm luôn trang chủ luôn bị báo là malware?

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Cho mình xin 1 key trải nghiệm nhé, cám ơn > [email protected]
Trước có dùng thử bản free nhưng tính năng ít quá, có 1 điều là gần như các trình diệt virus hiện tại điều chặn Total AV bao gồm eSet, Kis, Avast... vẫn chưa rõ tại sao.
Thông tin chặn thì không rõ nhưng thấy trước mắt TotalAV cung cấp giải pháp toàn diện cho cá nhân và doanh nghiệp dùng tạm thay cho các AV khác, chúc bác trải nghiệm tốt.

Bác mở mail làm theo bước trong emai của TotalAV cấp như nhập name, password nhé.
Lưu ý: Kích hoạt trong vòng 24h nếu không email sẽ không còn hiệu lực.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thông tin chặn thì không rõ nhưng thấy trước mắt TotalAV cung cấp giải pháp toàn diện cho cá nhân và doanh nghiệp dùng tạm thay cho các AV khác, chúc bác trải nghiệm tốt.

Bác mở mail làm theo bước trong emai của TotalAV cấp như nhập name, password nhé.
Lưu ý: Kích hoạt trong vòng 24h nếu không email sẽ không còn hiệu lực.

Cám ơn bạn, tôi làm xong rồi nhé.

ngocminh65

Búa Gỗ
Bạn ơi tk của mình bị nhả rồi,giờ lại thành free account rồi,nó bắt Upgrade.Không biết muốn lên premium thì làm thế nào.

ngocminh65

Búa Gỗ
Gmail hôm qua mình gửi bạn đăng kí cho là [email protected]ình đã nhập tên và pass đăng kí thành công và đã đăng nhập mở Fullmark tính năng,giờ mình mở ra nó Disabled và bắt Upgrade

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Gmail hôm qua mình gửi bạn đăng kí cho là [email protected]ình đã nhập tên và pass đăng kí thành công và đã đăng nhập mở Fullmark tính năng,giờ mình mở ra nó Disabled và bắt Upgrade
Bác kiểm tra lại xem vì hệ thống quản lý tổng vẫn hiển thị acccount bác vẫn hoạt động mình invite lại nhưng theo hình bác thấy account bác vẫn là Paid account là full premium, nếu vẫn không được bác nhắn riêng cho mình mail khá để mình kích hoạt lại cho bác nhé.

ngocminh65

Búa Gỗ
Bác kiểm tra lại xem vì hệ thống quản lý tổng vẫn hiển thị acccount bác vẫn hoạt động mình invite lại nhưng theo hình bác thấy account bác vẫn là Paid account là full premium, nếu vẫn không được bác nhắn riêng cho mình mail khá để mình kích hoạt lại cho bác nhé.

Bạn kích hoạt lại hộ mình với nhé