[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809! | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tools] Microsoft Activation Scripts 1.5 - Công cụ hỗ trợ kích hoạt bản quyền KTS cho Windows 10,11 và Windows 10 LTSC 2019 Build 1809!

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
phương pháp lấy digital chỉ có 1 và đã được sử dụng gần 10 năm nay, mas 2.2 cũng vẫn dùng pp đó.
họ chỉ cho thêm vào bản 2.2 duy nhất 1 dòng đó là: 465145217131314304264339481117862266242033457260311819664735280
và đã làm cho server của MSFT phải chấp nhận ticket.
Cao nhân đây rồi.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Kết quả từ Ohook offline cho 365 Business:

Hình dưới này thì kết quả khác với Ohook Online hôm qua tôi đã gửi hình, không thấy thông báo Unlicensed như trước đó:

Xem lại hình hôm qua bên dưới:

Theo thông báo từ MAS thì 365 này chỉ sử dụng được 10 ngày không phải permanent như từ Ohook, thời gian này cũng ngắn, tôi sẽ lưu ý xem nó có thông báo gì tiếp hay không?
không cần quan tâm ngày đếm lùi hết hạn khi bác @Hoang Duch2 hook Office 133493 minutes.tool nói phớt lờ ngày hết hạn đi

Shun87

Búa Đá
Chỉ cần quay lại cái thời Winxp và Win7 thì xài lậu chỉ có cr-ack. Mà cr-ack thì sẽ ko bao giờ ổn định
Hi vọng lên Win 12 Mic fix sạch hết mấy cái tools này đi. Chon khỏi xài chùa, ahahah

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Chỉ cần quay lại cái thời Winxp và Win7 thì xài lậu chỉ có cr-ack. Mà cr-ack thì sẽ ko bao giờ ổn định
Hi vọng lên Win 12 Mic fix sạch hết mấy cái tools này đi. Chon khỏi xài chùa, ahahah
Những thứ đại loại như này vẫn ra đời thôi bạn. 1 là chia sẽ như này 2 là bán cho người dùng với giá thấp hơn rất rất nhiều khi mua chính hãng. Có nhiều người dùng thì sẽ có thị trường để phát triển.
Còn fix hay không fix là tầm nhìn của cty. Lỗi gây ảnh hưởng đến việc kinh doanh của nó thì nó fix. Còn nó cảm thấy không ảnh hưởng nhiều thì nó mặc kệ. MS nó ăn ở doanh nghiệp những nơi nó có thể khởi kiện được. Còn khách lẻ thì nó đang ngầm cho phép để giữ vững thị phần. Nhưng mà nó cũng sẽ fix chỉ là khi nào thôi

haxoma

Rìu Vàng Đôi
nếu fix được thì MS fix lâu rồi bạn ơi chủ yếu nếu thiếu khách lẻ thì thị phần OS của MS sẽ yếu thế hơn khi test bản cập nhật hay OS mới như Windows 12 sắp chuẩn bị ra vì doanh nghiệp có dám để test sản phẩm mới không khi họ cần bản ổn định. chủ yếu lại là khách lẻ test rồi feedback lại MS là chủ yếu thôi. 1 phần cũng như @bbkim nói để giữ vững thị phần OS giữa mảnh đất màu mỡ OS.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
nếu fix được thì MS fix lâu rồi bạn ơi chủ yếu nếu thiếu khách lẻ thì thị phần OS của MS sẽ yếu thế hơn khi test bản cập nhật hay OS mới như Windows 12 sắp chuẩn bị ra vì doanh nghiệp có dám để test sản phẩm mới không khi họ cần bản ổn định. chủ yếu lại là khách lẻ test rồi feedback lại MS là chủ yếu thôi. 1 phần cũng như @bbkim nói để giữ vững thị phần OS giữa mảnh đất màu mỡ OS.
Thật ra MIC có ý FIX thì ko khó , nhưng 1 khi người dùng WINbi5 gò bó với BQ thì họ sẽ tìm sang OS khác
Hiện tại thì linux đang là mã nguồn free . Lúc này người dùng sẽ chuyển hướng
============
Đơn cử các software họ mới ra dời `đều cho dùng free , lâu dần họ nhích 1 tí ủng hộ , lâu nữa họ bán key và khóa chế độ dùng free
============
Nhìn chung hiện giờ đa dạng software có cùng tính năng
============
MIC ko dại gì mà khóa người dùng nhỏ lẻ đề mất thị phần kinh doanh với cá OEM
=====
Do vậy người dùng lẻ đừng sợ ko cờ rắc được windows

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lạ quá bác , vì cái này bên máy em WD nó ko bắt , thì ko biết lý do gì ???
Làm lại lần nữa và WD thông báo như hình đây bạn, nếu tôi load về từ github thì không có báo gì hết.

Để tôi thử file bên tôi, nén lại và đính kèm xem có lỗi không nhé.

Attachments

• MAS_AIO.7z.txt
    83.9 KB · Lượt xem: 3

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Làm lại lần nữa và WD thông báo như hình đây bạn, nếu tôi load về từ github thì không có báo gì hết.

Thôi thì cái nào ổn thì dùng thôi bác . vì khi load về và tôi giả nén rồi reup , vậy mà lỗi khi giải nén
Chứ tôi có thêm bớt cái gì đâu :D
Cảm ơn bác đã test và thông báo lại

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thôi thì cái nào ổn thì dùng thôi bác . vì khi load về và tôi giả nén rồi reup , vậy mà lỗi khi giải nén
Chứ tôi có thêm bớt cái gì đâu :D
Cảm ơn bác đã test và thông báo lại
Tôi biết là bạn vẫn để y nguyên nhưng đúng là lần đầu giải nén file đính kèm của bạn tôi bị như thế, tôi đã gửi lại file đính kèm ở bên trên, bạn check lại giúp xem có lỗi gì không chứ tôi thì đã thử rồi, không thấy gì hết.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi biết là bạn vẫn để y nguyên nhưng đúng là lần đầu giải nén file đính kèm của bạn tôi bị như thế, tôi đã gửi lại file đính kèm ở bên trên, bạn check lại giúp xem có lỗi gì không chứ tôi thì đã thử rồi, không thấy gì hết.
File đính kèm nào bác gởi lại ?? Tôi ko thấy