Tool hỗ trợ activate Windows 7 (không phải cr@ck) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tool hỗ trợ activate Windows 7 (không phải cr@ck)

Sau khi sử dụng, bạn thấy tool này như thế nào?

• Tổng số lượt bình chọn
    46
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
tool và web bị gì đó chủ thớt không vô được?
thanks!

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
web act của chủ thớt bị không vô được xin cho mình hỏi nguyên nhân được không?

Web act của chủ top hoạt động bình thường rồi nha bạn. Chúc bạn vui vẻ.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hiện tại thì mình đã hoàn thành phiên bản mới và đã update lại link trên #1. Mong nhận được phản hồi sau khi sử dụng từ các bạn và chúc các bạn có một ngày thật vui.

Hèn gì bữa giờ mình không dùng được, vào toàn bị báo lỗi.

zintran

Búa Đá Đôi
Tool hoạt động tốt trên windows 7 ultimate, backup key cài lại win Restore hoạt động bình thường. Trước nhờ bên top pic kich hoạt win họ nạp key vl, cứ bật tắt wifi bằng Fn+PrtScr (máy dell) là mất bản quyền. Key của thớt thì k bị như vậy, key retail nên rất OK. khuyến khích anh em dùng tool này

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Góp ý nhỏ: Bạn nào lấy đi share thì giữ nguyên source và tên tác giả để tôn trọng người tạo ra nó.

Mình thấy khi chủ theart update tool mới thì có rất nhiều người ăn theo mang Source về thay đổi nội dung và share lại.

Rất mong các bạn đừng ăn trên công sức của người khác. Vì đơn giản người ta bỏ không làm thì bạn cũng cũng chả sơ múi được gì đâu.

zintran

Búa Đá Đôi
Góp ý nhỏ: Bạn nào lấy đi share thì giữ nguyên source và tên tác giả để tôn trọng người tạo ra nó.

Mình thấy khi chủ theart update tool mới thì có rất nhiều người ăn theo mang Source về thay đổi nội dung và share lại.

Rất mong các bạn đừng ăn trên công sức của người khác. Vì đơn giản người ta bỏ không làm thì bạn cũng cũng chả sơ múi được gì đâu.
Thật sự không hiểu nổi, ăn theo để làm cái gì, thể hiện gì không biết, người ta không làm nữa, k hỗ trợ fix lỗi nữa thì cũng không ăn theo dc, dùng miễn phí còn làm vậy...

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã thử dùng tools này và đã active được, nhưng mình thấy bạn cá nhân hóa hơi nhiều. Mình muốn hỏi bạn cách xóa những logo hay tên của bạn, chỉ giúp mình với, cám ơn.
Tác giả bỏ công sức - chất xám ra làm chia sẻ cho mọi người. Mình là người dùng thì chả có lý do chính đáng nào sửa đổi thông tin của người ta cả. Nếu có khả năng thì tự viết thôi.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.