Tool hỗ trợ activate Windows 7 (không phải cr@ck) | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tool hỗ trợ activate Windows 7 (không phải cr@ck)

Sau khi sử dụng, bạn thấy tool này như thế nào?

• Tổng số lượt bình chọn
    46
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

meobeo89

Gà con
Tài khoản bị khóa
không active đc với bản win 10 home pre

Bạn ấy đã bảo là đã đóng tool vì có người sử dụng không đúng tôn chỉ mục đích rồi mà

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn @hpdtruong, link tải ở post #1 không còn tải được nữa rồi bạn.
Web đã đóng cửa rồi Mod ơi nên hầu như các tool của bạn đó làm và public trước đây đều ngưng hoạt động, trừ mỗi cái MPActPro v1.0.0 là còn dùng được thôi, cái MicroAct-2.0.0 giờ mở tool nó cũng không chạy như trước nữa rồi Mod

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Web đã đóng cửa rồi Mod ơi nên hầu như các tool của bạn đó làm và public trước đây đều ngưng hoạt động, trừ mỗi cái MPActPro v1.0.0 là còn dùng được thôi, cái MicroAct-2.0.0 giờ mở tool nó cũng không chạy như trước nữa rồi Mod
Tại mình thấy bạn @hpdtruong vẫn còn theo dõi diễn đàn, bạn ấy chưa nói ngưng hỗ trợ hay đóng topic nên mình cứ báo lỗi về bạn @hpdtruong hay để bạn ấy xử lý.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tại mình thấy bạn @hpdtruong vẫn còn theo dõi diễn đàn, bạn ấy chưa nói ngưng hỗ trợ hay đóng topic nên mình cứa báo lỗi về bạn @hpdtruong hay để bạn ấy xử lý.
À vâng mod, tại hôm qua mình có nói chuyện thắc mắc hỏi bạn ấy về cái tool MicroAct-2.0.0 bên Fb sao mở lên không được như trước nữa thì có nghe bạn ấy nói không phát triển hay viết tool nữa, nếu có viết thì chỉ viết cho bạn bè người quen và public nội bộ thôi Mod ạ, nên mình nghĩ khi các web đóng cửa thì các tool viết khi trước nó cũng sẽ ngưng hoạt động theo đó Mod?

Sửa lần cuối:

kushypro

Búa Đá
Chia sẻ với các bạn tool hỗ trợ kích hoạt Windows 7 do mình viết.
Với khả năng tự động nạp key retail byphone và tự lấy CID, tool sẽ giúp các bạn kích hoạt Windows 7 một cách an toàn và nhanh chóng.
---
Link tool: Windows 7 Activator - TruongHuynhIT.Com
Link download:
Direct link:
No quote

===

Update: Cập nhật lại link mới
bác chủ share e với được không ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.