Hướng dẫn - Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Sorry, mình quên để ý vụ này, đã update lại file, bạn tải lại nha.
Thank bác. Đoạn mã của bác theart cũng có cái hay, có vẻ ngắn gọn nhưng mà thao tác cũng hơi nhiều. Mình không cũng làm đoạn mà chưa nghĩ ra cách nào gọn gàng hơn :-((
Làm cái GUI vài click cũng nhanh nhưng mà sợ AV nó chém

toantam1997

Búa Gỗ Đôi
Bản của Naroto không cài được.

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Máy mình Đang dùng Office 365 giờ muốn cài thêm Visio thì có kích hoạt được không nhỉ?
mình ko nhớ lắm nhưng hình như là được, vd cài visio bản 2021 chẳng hạn, thì bạn kiếm key visio 2021 rồi nhập vô kích hoạt thoi à

Thaogtvt

Búa Gỗ
Theart ơi tool này mình cài project 2019 xong phải qua theart khác để kích hoạt à. vì mình không thấy có activate project trong tool. Thanks.

racc00n

Gà con
em thử cài office 2010, 2013 và 2016 thì nó đều dẫn qua link sharepoint die hết rồi bác ơi