This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

nt1412

Búa Đá Đôi
bác tus có link gốc cho Office 2021 pro plus Volume_MAK không ah, cho tôi xin với, bản retail kiếm key cực quá
Được nhưng hởi cực ban đầu nhé
Các bước như sau
Chọn Create a new configuration, tải Office LTSC (chọn Office LTSC Professional Plus 2021 - Volume License) xong cài Office Deployment Tool vào setup cho nó nhanh. Key có sẵn khỏi chờ ^_^. CMD chạy lệnh cd đến thưc mục vừa cài Deployment Tool
Download bằng lệnh này trước
setup.exe /download -Tên file tải xuống-.xml
Sau này chỉ cần chép nguyên thư mục rồi cài đặt bằng lệnh này
setup.exe /configure -Tên file tải xuống-.xml

Sửa lần cuối:

mRmit

Gà con
cảm ơn bác, vừa đọc xong cái này, có cả option loại bỏ những thành phần không cần thiết khi cài office nữa 😍😍

nt1412

Búa Đá Đôi
cảm ơn bác, vừa đọc xong cái này, có cả option loại bỏ những thành phần không cần thiết khi cài office nữa 😍😍
Nó có cho nhập sẵn key MAK, cài xong tự kích hoạt. Khi nào key hết lượt thay key mới thì dùng Notepad sửa lại product key trong file -Tên file tải xuống-.xml là được.

kennypzo1609

Búa Gỗ
Xin mọi người cho em hỏi, em muốn down iso bản Windows 10 (business editions) version 22H2 thì không biết có thể down được ở đâu không ạ

trungminh

Rìu Vàng Đôi
xin link Office21_ProPlus2021 tải từ Microsoft. Cảm ơn mọi người,
copy vào trình duyệt để chọn và tải

Saslynguyen

Búa Gỗ
các bạn cho mình hỏi. Mình tải win 11 về cài cho legion slim 7 2022 mà nó lại báo là cấu hình không đủ? vậy đây là lỗi gì và cách khắc phục như nào? Mình xin cám ơn

CAM ON BAN

dahung2201

Gà con
Đóng góp thêm link của mình cho ai cần:
Mã:
https://www.fshare.vn/folder/5GLAEVZ21O2W
enjoy
mình up iso cài Win thui vs lúc đầu ko để ý nên lộn bên topic này vs ko xóa bài đc mn thông cảm nha

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
có bác nào còn link win 10 64b pro không ạ. link đầu trang 1 bị hỏng rùi
Mã:
https://icedubai-my.sharepoint.com/:u:/g/personal/billgates_icedubai_onmicrosoft_com/EWfL7bTI0RJAmOp69UmJ0NABtbG5MGLXeAvZzZ7YkJNoBA

Sửa lần cuối:

strancongtu2

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào có office online server thì share em với ạ, không có tài khoản không down được lun,