Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

tiendatctt3

Rìu Sắt
m cũng đang muốn tìm link an toàn tý, trên mạng nhiều link run lắm
Bạn download bản Office 2019 Pro Plus từ trang chủ về ( web này bản thân mình download Win + Offices khoảng hơn 4 năm nay, cài cho nhiều máy và sử dụng thấy an toàn nên giới thiệu AE dùng):https://tb.rg-adguard.net/public.php
và tùy chỉnh Custumer Install sang Volum là ok:https://goo.gl/9aKBnb
video hướng dẫn:
Như vậy, cùng một file cài đặt bạn có thể cải bản VL hay Retail, và cài đặt chế độ custumer.
Chúc bạn thành công

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

HNMinh

Búa Đá Đôi
Bạn download bản Office 2019 Pro Plus từ trang chủ về ( web này bản thân mình download Win + Offices khoảng hơn 4 năm nay, cài cho nhiều máy và sử dụng thấy an toàn nên giới thiệu AE dùng):*** Hidden text: cannot be quoted. ***

và tùy chỉnh Custumer Install sang Volum là ok:*** Hidden text: cannot be quoted. ***

video hướng dẫn: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Như vậy, cùng một file cài đặt bạn có thể cải bản VL hay Retail, và cài đặt chế độ custumer.
Chúc bạn thành công
Cho mình hỏi ngu một chút: Như trong video thì xóa đi 3 dòng trong file xml, và mình hiểu 3 công cụ đó không được cài. Nhưng xem hết video đó thì 3 dòng xóa đi đó lại có, còn những ứng dụng khác thì không. Như vậy là xóa đi thì được cài còn để lại nội dung thì không được cài phải không bạn

tiendatctt3

Rìu Sắt
Cho mình hỏi ngu một chút: Như trong video thì xóa đi 3 dòng trong file xml, và mình hiểu 3 công cụ đó không được cài. Nhưng xem hết video đó thì 3 dòng xóa đi đó lại có, còn những ứng dụng khác thì không. Như vậy là xóa đi thì được cài còn để lại nội dung thì không được cài phải không bạn
Lúc đầu mình cũng lầm tưởng như bạn, sau khi xem hết video hướng dẫn thì mới ngỡ ra là mình nhầm: CÁI MUỐN CÀI là cái được XÓA ĐI.....

HNMinh

Búa Đá Đôi
Lúc đầu mình cũng lầm tưởng như bạn, sau khi xem hết video hướng dẫn thì mới ngỡ ra là mình nhầm: CÁI MUỐN CÀI là cái được XÓA ĐI.....
Bối rối thôi bạn...Giống tuyển nghĩa vụ quân sự. Tuy có danh sách, nhưng vì lý do nào đó được miễn không phải đi và người ta gạch tên đi là được ở nhà, không phải đi lính. Như vây nếu muốn cài full phải xóa toàn bộ nội dung app nhỉ..hihi

tiendatctt3

Rìu Sắt
Bối rối thôi bạn...Giống tuyển nghĩa vụ quân sự. Tuy có danh sách, nhưng vì lý do nào đó được miễn không phải đi và người ta gạch tên đi là được ở nhà, không phải đi lính. Như vây nếu muốn cài full phải xóa toàn bộ nội dung app nhỉ..hihi
muốn cài FULL bạn chỉ cần (1) download file cài đặt và install là ok - khỏi cần download phần tùy chỉnh (Custumer Install); còn làm như bạn là(2) xóa hết các lựa chọn cũng ok. Cả hai cách cùng ra một đáp án.

HNMinh

Búa Đá Đôi
muốn cài FULL bạn chỉ cần (1) download file cài đặt và install là ok - khỏi cần download phần tùy chỉnh (Custumer Install); còn làm như bạn là(2) xóa hết các lựa chọn cũng ok. Cả hai cách cùng ra một đáp án.
Nó hơi ngộ..Nếu cài kiểu tuỳ chỉnh họ hướng dẫn mà không xoá đi cái gì trong bảng vàng xml đó có thể báo lỗi và không cài được gì. Mình dùng W64, để nguyên cài thì nó cài bản 32.. mai mình lại coi lại. Chúc bạn ngon giấc

tiendatctt3

Rìu Sắt
Nó hơi ngộ..Nếu cài kiểu tuỳ chỉnh họ hướng dẫn mà không xoá đi cái gì trong bảng vàng xml đó có thể báo lỗi và không cài được gì. Mình dùng W64, để nguyên cài thì nó cài bản 32.. mai mình lại coi lại. Chúc bạn ngon giấc
Nó báo lỗi có lẽ do mình không xóa gì hết = không cài gì hết=> nó báo lỗi là đúng rồi...; có lẽ bản cài của bạn để mặc định là 32bit rồi.

Attachments

53.1 KB · Lượt xem: 22

fansex

Búa Gỗ Đôi
Mấy bác cho em hỏi là nên cài bản retail hat vl để deexx active hơn ạ?
Em xin cám ơn!

fansex

Búa Gỗ Đôi
Cài retail đi bạn, 2 bản này giờ key hiếm như nhau, đợi không được thì qua topic nhờ kích hoạt qua teamviewer.
Mấy bác cho em hỏi sao em cài office mà nó cứ cài bản 32bit là sao?
Win máy em là 64 mà.

fansex

Búa Gỗ Đôi
MS khuyến nghị người dùng cá nhân khi cài office nên dùng bản 32bit sẽ tốt hơn .
Chỉ những người nào dùng nâng cao chuyên nghiệp thì mới tính đến cài Office 64bit
Dạ vâng ạ, e tưởng cài luôn 64bit cho đồng bộ vs Win.
Thanks bác !

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Ad cho mình hỏi, file iso win10 tự kích hoạt bản quyền digital sau khi cài xong thì bản quyền lưu vĩnh viễn như bản win thường mà kích hoạt digital liscense không?
Ví dụ như sau này mình cài lại máy bằng file iso gốc thì máy có tự nhận bản quyền không?
Cảm ơn Ad.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ad cho mình hỏi, file iso win10 tự kích hoạt bản quyền digital sau khi cài xong thì bản quyền lưu vĩnh viễn như bản win thường mà kích hoạt digital liscense không?
Ví dụ như sau này mình cài lại máy bằng file iso gốc thì máy có tự nhận bản quyền không?
Cảm ơn Ad.
DIGITAL LICENSE chỉ có 1 loại duy nhất ko có 2 loại ( nếu đã digital license )