This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

Mình tải bản Office 365 Pro Plus Retail, theo link chia sẻ trong post 1, đã cài đặt xong, có thể hướng dẫn mình Active được không các bạn ơi?

Dùng Script thì ra thông số như này

Diablo

Búa Gỗ
bác ơi, hiện tại em đang dùng tài khoản office 365 A1 Plus for student mà em muốn cài MS Project này vào thì có cần lưu ý điều gì k ạ ?

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ, thông qua phần mềm này bạn có thể so sánh xem nó có phải là phiên bản gốc hay không👍👍👍

Lenam098

Búa Gỗ
Chủ thớt cho mình hỏi ạ, mình tải file .img (Office 2021 Pro Plus x 86 x 64) về thì làm sao để cài nhỉ? Mình check thì ko có chính chủ, hay tại vì nó gộp 02 bộ cài 86 và 64 nên ko có ạ?
P/S: M check bộ cài 2019 MAK pro plus kết quả cũng tương tự, hjc

Sửa lần cuối:
Thank you so much

minhminh87

Búa Đá
mình cần bản office 2019 stanrdard mak vl link gốc ai có ko ạ mấy cái tool về thằng norton nó kill sạch @@

QuangTeo301

Gà con
cài office 365 làm sao mình chọn phần mềm nào muốn cài bác. E ko muốn cài hết cả bộ office vô máy do ko có nhu cầu.

duypk

Rìu Sắt
chủ topic khá ác khi đưa link fshare tôi lại nghèo không có tiền mua vip tải chậm lòi con mắt luôn
Bác tải office thì mình ko nói, nhưng nếu bác tải Windows 10 hoặc Windows 11 thì bác vào thẳng trang chủ của Microsoft mà tải, link max speed, đảm bảo chính chủ sạch sẽ.

mRmit

Gà con
bác tus có link gốc cho Office 2021 pro plus Volume_MAK không ah, cho tôi xin với, bản retail kiếm key cực quá