Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

congnvp

Búa Gỗ
Chào bác mod. Em nghĩ có lẽ hơi khó nhưng mong các bác hiểu biết + lặn lội nhiều thì có thể giúp em tìm bản office online server mới nhất có thể không ạ? Hiện tại em có bản cuối năm 2017 ở đây nhưng có vẻ nó không làm việc với sharepoint 2019.
Em xin cảm ơn các bác nhiều nhiều.

ok

Bản win nào hoạt động ổn định vậy bác ạ, e muốn cài để chạy máy ảo, nhưng cần store nên không cài win 10 ltsc được L((

thaicuong

Búa Gỗ
Đang dùng bản 2016, bản 2019 này có những tính năng gì mới và hay không các bác?

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
bản 2019 tích hợp nhiều công cụ hay hơn nhiều 2016
Thông thường, nếu các phiên bản mới mang lại sự cải tiến so với phiên bản trước, điều xảy ra trong một số trường hợp là người dùng đã quen với phiên bản mà anh ta đang sử dụng và không muốn thay đổi sang phiên bản mới
Với windows thì điều này cũng xảy ra, có rất nhiều người dùng vẫn có windows 7 và họ lười chuyển sang windows 10 mặc dù windows 10 được cho là tốt hơn
một cái ôm cho tất cả những người hạnh phúc;){baffle}

saochoionlylove

Búa Gỗ Đôi
Bác nào giúp mình link bản cài đặt visio 2019 retail x64 không, link trên diễn đàn mình download về visio 2019 x64 mà cài toàn ra 2016.

duypk

Rìu Sắt
Mình toàn tải thẳng từ trang chủ của MSDN, Microsoft cho tải Windows 10 trực tuyến có cần phải qua thằng nào đâu nhỉ. Thích chọn bản 64 hay 32 đều okie, và file ISO tích hợp tất cả các loại như Pro, Home, ....