Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
dạ sorry a, em mới cài lại win nên chưa kịp cài unikey. em có mua cả code vip vẫn không tải được ấy ạ. còn em tải bản windows 10 cùng trong bài thì lại ok.
link max speed cho bạn đây, down ngay nhé, link chỉ tồn tại trong thời gian ngắn :

DuongDang

Rìu Chiến
em thử tải ảnh lên mà k biết tải chỗ nào. vẫn k được a ạ :((( a tải đc à a. em có thử tại file khác vẫn được ý ạ riêng file này nó load mãi k chạy đc. em add link vào idm tải nó cũng k đc ạ :(((

Gửi bạn link trực tiếp:
URL: http://officecdn.microsoft.com
Share code: /pr/492350f6-3a01-4f97-b9c0-c7c6ddf67d60/media/en-us/ProPlus2019Retail.img
Copy cái url lên trình duyệt, xong copy tiếp cái đoạn share code dán vào phía sau link url.

shnahk

Gà con
mod cho mình xin link win 10 từ google driver với. mình không có tài khoản vip của Fshare

mieuboy

Búa Đá
Có bác nào có bản office 2016 update sẵn k?.. nguồn từ ms càng tốt..

rushhour

Gà con
Mod hay bro nào có thể chỉ mình cách kích hoạt máy ảo Sandbox trên win 10 Pro được ko? Mình đã update win lên 1903 rồi nhưng vẫn chưa thấy nó đâu :(
Tks !!!

FujiToday

Búa Gỗ

Windows 8.1 Pro
Khi Microsoft ra mắt Windows 8 vài năm, nó không được công chúng hoan nghênh và lý do khiến số đông không tán thành là sự vắng mặt của nút Start, một phần thiết yếu của Windows kể từ đầu. Các nhà phát triển đằng sau hệ điều hành Windows 8 luôn chú ý đến người dùng màn hình cảm ứng và hoàn toàn bỏ qua người dùng Desktop. Sự khó chịu trong số đông được Microsoft cảm nhận và họ đưa ra Windows 8.1

Windows 8.1 Pro
đã có tất cả các bản cập nhật cho đến tháng 4 năm 2019. Nó đã có .NET Framework. Nó cũng đã kích hoạt Dotnet 3.5 và nó cũng đã cài đặt Dotnet 4.7.2.

Nó cũng đã có bản cập nhật ro từ trang web của Microsoft mà không có bất kỳ hạn chế nào cộng với nó cũng cho phép bạn khởi động máy tính để bàn trực tiếp. Tất cả trong tất cả Windows 8.1 Pro là một ứng dụng tuyệt vời đã có tất cả các bản cập nhật chính sẽ cải thiện trải nghiệm người dùng.

Các tính năng Windows 8.1 Pro
  • Có tất cả các bản cập nhật cho đến tháng 4 năm 2019.
  • Được trang bị .NET Framework.
  • Nó đã kích hoạt Dotnet 3.5 và cài đặt Dotnet 4.7.2.
  • Có khả năng cập nhật ro từ trang web của Microsoft mà không có bất kỳ hạn chế nào.
  • Cho phép bạn khởi động máy tính để bàn trực tiếp.
  • Cập nhật chỉ quan trọng và bảo mật 2019-04-09
  • Cập nhật Windows Defender
  • NGÔN NGỮ: TIẾNG ANH
  • Windows 8.1 Pro – STD
  • Windows 8.1 Pro – KMS
  • Windows 8.1 Pro – OEM
  • STD = Cài đặt tiêu chuẩn – Dành cho những người có Khóa cấp phép riêng
  • KMS = Được kích hoạt bởi KMS trực tuyến
  • OEM (Nhà sản xuất thiết bị gốc) sẽ tự động kích hoạt phiên bản gốc do Nhà sản xuất cài đặt.
Cấu hình Windows 8.1 Pro
  • Bộ nhớ (RAM): Yêu cầu 4 GB RAM.
  • Dung lượng đĩa cứng: 16 GB dung lượng trống cần thiết.
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý Intel Pentium 1 GHz trở lên.
Download Windows 8.1 Pro ISO File
Windows 8.1 Pro 64 Bit tháng 4 năm 2019

Chi tiết file download Windows 8.1 Pro
  • Tên đầy đủ của phần mềm: Windows 8.1 Pro tháng 4 năm 2019
  • Tên tệp cài đặt: W81X64.PRO.ENU.APR2019.iso
  • Kích thước thiết lập đầy đủ: 3,9 GB
  • Loại thiết lập: Trình cài đặt ngoại tuyến / Cài đặt độc lập hoàn toàn
  • Kiến trúc tương thích: 64 Bit (x64)
  • Phiên bản mới nhất được phát hành thêm vào ngày: 13 tháng 4 năm 2019
  • Nhà phát triển: Windows

Link này die rồi bác ơi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mod hay bro nào có thể chỉ mình cách kích hoạt máy ảo Sandbox trên win 10 Pro được ko? Mình đã update win lên 1903 rồi nhưng vẫn chưa thấy nó đâu :(
Tks !!!

Bạn vào ô Search, type: Turn Windows feature on or off, mở nó ra, kéo chuột xuống dưới tìm Windows Sandbox, check vào box đó, xong để yên cho máy chạy, xong rồi thì nó sẽ yêu cầu restart. Khởi động máy lại xong thì bạn lại type vào ô Search: Windows Sandbox, lúc nó hiện lên thì right-click chọn Pin to taskbar hay run as administrator tuỳ ý bạn. Lần đâu Sandbox khởi động hơi lâu, ráng chờ nha bạn.

tieuhaitac

Gà con
Mình đang dùng máy cơ quan, cài đặt Win 10 build 10240. Bạn nào cho mình xin link bản win 10 May 2019 (1903) và hướng dẫn cách cài đặt được không ạ? Cơ quan mình không có kết nối internet.