This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Tổng hợp link tải các sản phẩm Office gốc từ Microsoft và các bản khác

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
link max speed cho bạn đây, down ngay nhé, link chỉ tồn tại trong thời gian ngắn :

DuongDang

Rìu Chiến

Gửi bạn link trực tiếp:
URL: http://officecdn.microsoft.com
Share code: /pr/492350f6-3a01-4f97-b9c0-c7c6ddf67d60/media/en-us/ProPlus2019Retail.img
Copy cái url lên trình duyệt, xong copy tiếp cái đoạn share code dán vào phía sau link url.

mieuboy

Búa Đá
Có bác nào có bản office 2016 update sẵn k?.. nguồn từ ms càng tốt..

rushhour

Gà con
Mod hay bro nào có thể chỉ mình cách kích hoạt máy ảo Sandbox trên win 10 Pro được ko? Mình đã update win lên 1903 rồi nhưng vẫn chưa thấy nó đâu
Tks !!!

FujiToday

Búa Gỗ

Link này die rồi bác ơi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mod hay bro nào có thể chỉ mình cách kích hoạt máy ảo Sandbox trên win 10 Pro được ko? Mình đã update win lên 1903 rồi nhưng vẫn chưa thấy nó đâu
Tks !!!

Bạn vào ô Search, type: Turn Windows feature on or off, mở nó ra, kéo chuột xuống dưới tìm Windows Sandbox, check vào box đó, xong để yên cho máy chạy, xong rồi thì nó sẽ yêu cầu restart. Khởi động máy lại xong thì bạn lại type vào ô Search: Windows Sandbox, lúc nó hiện lên thì right-click chọn Pin to taskbar hay run as administrator tuỳ ý bạn. Lần đâu Sandbox khởi động hơi lâu, ráng chờ nha bạn.

tieuhaitac

Gà con
Mình đang dùng máy cơ quan, cài đặt Win 10 build 10240. Bạn nào cho mình xin link bản win 10 May 2019 (1903) và hướng dẫn cách cài đặt được không ạ? Cơ quan mình không có kết nối internet.