Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 93 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Diablo

Búa Gỗ
các bác cho em xin key với
em mới xài pc nên chỉ biết office của em là professional plus 2016 thôi ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
các bác cho em xin key với
em mới xài pc nên chỉ biết office của em là professional plus 2016 thôi ạ
Tôi có ý định giúp bạn , nhưng rê chuột vào avata nick của bạn , thấy bạn vừa cho nguyên liệu vào máy xong rồi đi uống cà PHÊ ngay , ko nán lại xem nạp nguyên liệu vào mà máy có chạy để lòi ra key ko , vì vậy nên thôi !!!
Ko muốn giúp nữa
Có bác nào vui tính thì giúp cho bạn này vậy :p

chipsteps

Rìu Vàng
Tôi có ý định giúp bạn , nhưng rê chuột vào avata nick của bạn , thấy bạn vừa cho nguyên liệu vào máy xong rồi đi uống cà PHÊ ngay , ko nán lại xem nạp nguyên liệu vào mà máy có chạy để lòi ra key ko , vì vậy nên thôi !!!
Ko muốn giúp nữa
Có bác nào vui tính thì giúp cho bạn này vậy
bác cho em hỏi, bác còn key Win10Pro Retail kick hoạt by phone không ạ?

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Bác ơi có key share của Office 365 Personal nào không cho em xin với.
Office 365 của em hết hạn nó mất luôn outlook.
bạn ui, bạn có key office 365 không, giúp mình với, mình mới mua đc máy tính ak. tks bạn
Office 365 tìm key mệt mỏi lắm. Bản này chỉ có thuê của MS thôi.
Có thể dùng account Edu của một số trường để dùng Office 365 Edu free, hoặc xin của các bạn share account này. Trong 4rum có topic này mà. Search thử đi nào

kogi123

Rìu Vàng Đôi
Bác nào có Key Office 2019 64x ProPlus Retail cho em xin với nhé.
Send me your ID & Pass Teamviewer again

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Office 365 tìm key mệt mỏi lắm. Bản này chỉ có thuê của MS thôi.
Có thể dùng account Edu của một số trường để dùng Office 365 Edu free, hoặc xin của các bạn share account này. Trong 4rum có topic này mà. Search thử đi nào
Vâng, cảm ơn bác.
Em cũng search thớt về 365 trong 4rum này & đăng 1 comment xin key mấy hôm nay rồi, nhưng thấy bài ấy chỉ cập nhật đến cuối năm 2019 và không thấy ai trả lời nên em hỏi lại trong đây nhờ các bác giúp.
Thôi vậy em sẽ cài lại Office 2016 Pro Plus VL.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Vâng, cảm ơn bác.
Em cũng search thớt về 365 trong 4rum này & đăng 1 comment xin key mấy hôm nay rồi, nhưng thấy bài ấy chỉ cập nhật đến cuối năm 2019 và không thấy ai trả lời nên em hỏi lại trong đây nhờ các bác giúp.
Thôi vậy em sẽ cài lại Office 2016 Pro Plus VL.
Nếu bạn không chê kích hoạt = Acc Edu Thì gửi Teamviewer vào Hộp thư mình kích hoạt O365 ProPlus cho.

tueminhchau

Rìu Vàng
Nếu bạn không chê kích hoạt = Acc Edu Thì gửi Teamviewer vào Hộp thư mình kích hoạt O365 ProPlus cho.
Em chủ yếu chỉ dùng cơ bản Word, Excel, và Outlook.
Em gửi bác Teamviewer trong hộp thư. Nhờ bác giúp em. Cảm ơn Bác.
Em không dùng O365 nữa.
Bác không phải tiemviewer giúp em nữa ạ.
Cảm ơn bác rất nhiều.

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Nếu thế thì bạn dùng 19 or 16 proplus kích hoạt xong dùng hoài là ok rồi dùng chi 365 nó có thời hạn
Vâng bác bảo phải, em nghe bác ạ. Cảm ơn bác.
PS: Tại năm trước em được tặng 1 bộ O365 Personal nên em chuyển qua. Đang dùng quen thì giờ nó hết hạn.
Em sẽ cài lại và dùng Office 2016 Pro Plus VL