Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 823 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Samin

Búa Gỗ
các anh/em ơi, hướng dẫn em active Office 2016 bản 32 bit với :), mình dùng key trên này toàn báo ko hợp lệ, có anh/em nào hỗ trợ em với ạ. em xin đa tạ

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
các anh/em ơi, hướng dẫn em active Office 2016 bản 32 bit với :), mình dùng key trên này toàn báo ko hợp lệ, có anh/em nào hỗ trợ em với ạ. em xin đa tạ
Bạn gỡ bản Office 2016 đã cài, dùng Office tool tại ĐÂY để cài online Office 2016 Pro Pus Volume, sau đó dùng key VL ở post NÀY để actie online nhé!

Samin

Búa Gỗ
Bạn gỡ bản Office 2016 đã cài, dùng Office tool tại ĐÂY để cài online Office 2016 Pro Pus Volume, sau đó dùng key VL ở post NÀY để actie online nhé!
Em kiểm tra lại thì nó đang là Office 2016 Mondo 32 bit, đang chạy trên máy tablet của dell, giờ nó hết bản quyền, em muốn active lại.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Mấy bác cho e hỏi hiện official 2021 bản pro retail hay VL sẽ dễ có key hơn vậy?
Hiện tại key Retail dễ lấy hơn VL vì key VL đến nay chỉ chia sẻ một lần nhưng sau này VL sẽ nhiều lượt và sống dai hơn trước đây nhiều lần. Mặc dù vậy, key 2021 Retail vẫn chia sẻ nhiều lần hơn bạn ạ.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bác nào còn Win 2021 RTM EnterpriseS cho em xin với ạ
Key: CNRGG
Description: Win 2021 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub Type: [Vb]X22-66092
Activation Count: 0
Error Code: Call MS Support
Time: 20:04:27 06/01/2022 (GMT+7)

sonmaikmf

Gà con
Hiện tại key Retail dễ lấy hơn VL vì key VL đến nay chỉ chia sẻ một lần nhưng sau này VL sẽ nhiều lượt và sống dai hơn trước đây nhiều lần. Mặc dù vậy, key 2021 Retail vẫn chia sẻ nhiều lần hơn bạn ạ.
thanks bác nhiều! không biết hiện mình get key official 2021 pro retail ở đâu bác ha, em vừa nghe bác cài bản retail xong.