Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 764 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
Em đang cần key Office 2021 Retail nhé !
Bạn vô đây, thoải mái luôn. Ăn xin lại chê cơm nguội :p:D

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Cho mình xin key Office 2016 Pro plus, bản VL. Cảm ơn Ad.
Key: 2XHTJ
Description: Office16_ProPlusVL_MAK
Sub Type: X20-00549
Activation Count: 2683
Time: 16:00:11 22/11/2021 (GMT+7)

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mình cần key Office19_RTM19_ProjectPro2019 VL nhưng không có key kích hoạt. Có bạn nào có key kể cả get web cho mình xin. Mình xin cảm ơn trước.

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình cần key Office19_RTM19_ProjectPro2019 VL nhưng không có key kích hoạt. Có bạn nào có key kể cả get web cho mình xin. Mình xin cảm ơn trước.
Key retail thì có 1 key còn sống, key Volume thì không có.
Qua topic này tham khảo đi bạn (xem ở trang 2 của topic này)

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
conver sang retail để kích

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Key retail thì có 1 key còn sống, key Volume thì không có.
Qua topic này tham khảo đi bạn
Mình có key retail nhưng lỡ cài bản office 2019 pro VL nên không kích hoạt được bản office 2019 project pro,
conver sang retail để kích
Bác cho hỏi nếu chuyển sang project 2019 từ VL sang Retail thì phần office 2019 khác đã kích hoạt như word, excel, ..thì có ảnh hưởng không?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình có key retail nhưng lỡ cài bản office 2019 pro VL nên không kích hoạt được bản office 2019 project pro,

Bác cho hỏi nếu chuyển sang project 2019 từ VL sang Retail thì phần office 2019 khác đã kích hoạt như word, excel, ..thì có ảnh hưởng không?
Mỗi sku nó khác nhau ko liên quan

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key bản này hiện không còn hot nữa Bác ơi, key Office 2021 Pro Plus Retail là hàng hot nhất hiện nay.
Nói về độ hiếm chứ ko khe về nhu cầu , loại visio , project volume hiếm key share và bản O pro
visio project retail thì thường có ngược lại volume thì hiếm