Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 61 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

anhchi

Rìu Vàng
mình có thắc mắc cái là tại sao những phần comment mình rõ rang ấn like rồi mà mỗi lần thoát ra vào lại thì lại thấy chữ like sáng lên nhưng phần ẩn đi thì nó ko hiện lên. lại mất công click bỏ like rồi like lại. lại tiếp túc f5 lại mới thấy link ẩn. admin nào có thể chăm chút fix lại phần đó đc ko. làm sao để cho những phần mình like rồi lần sau vào thì link ẩn tự hiện ra. đỡ mất công làm nhìu thao tác click. ý kiến cá nhân mình thôi. ko có ý spam. thanks!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
mình có thắc mắc cái là tại sao những phần comment mình rõ rang ấn like rồi mà mỗi lần thoát ra vào lại thì lại thấy chữ like sáng lên nhưng phần ẩn đi thì nó ko hiện lên. lại mất công click bỏ like rồi like lại. lại tiếp túc f5 lại mới thấy link ẩn. admin nào có thể chăm chút fix lại phần đó đc ko. làm sao để cho những phần mình like rồi lần sau vào thì link ẩn tự hiện ra. đỡ mất công làm nhìu thao tác click. ý kiến cá nhân mình thôi. ko có ý spam. thanks!
Thay mặt BQT diễn đàn Vn-Zoom, mình cảm ơn bạn đã góp ý. Vấn đề này mình biết và các admin đã biết và sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất có thể. Nếu bạn có vấn đề gì thắc mắc, cần được giải đáp hay không hài lòng với cách ứng xử của Mod nào đó vui lòng đăng tại Box Góp ý - Khiếu nại để tiện hơn cho việc theo dõi và giải đáp nhé!

dungltcd

Lạt Ma
Mình tìm mãi office 2010 standard vl mà không thấy, mình chỉ muốn bản này thôi vì nó nhẹ hợp với máy cấu hình yếu của mình.
Bạn nào giúp đỡ với nhé.
Cám on nhiều
Thử 2 key này chắc vẫn còn get CID được.
P633D-TYQB7-4CYH6-28VYX-82QFB
RCWT7-48TKT-7K6YV-3P2KT-4HTC2

minhkhoa

Rìu Bạc
Mình tìm mãi office 2010 standard vl mà không thấy, mình chỉ muốn bản này thôi vì nó nhẹ hợp với máy cấu hình yếu của mình.
Bạn nào giúp đỡ với nhé.
Cám on nhiều
Office 2010 RTM_Standard VL Max online

Sửa lần cuối:

minhkhoa

Rìu Bạc
các bác giúp em kích hoạt office 2019pro plus vl key ..... 8HTT3
0388026-0695643-0375310-3572032-4739863-4764733-5126551-9164105-5089602
cảm ơn nhiều
Topic này không hỗ trợ get CID, bạn sang topic phù hợp nha.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Topic share key mà đặt bình luận mới view được là sao ta... ở đây post thanks còn hạn chế để tránh làm loãng topic mà
Mình cũng thấy các bạn mới tham gia share key gần đây không tuân thủ tốt nội quy topic. Gặp trường hợp này bạn báo mới Mod xử lý nhe.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Topic share key mà đặt bình luận mới view được là sao ta... ở đây post thanks còn hạn chế để tránh làm loãng topic mà
Mình hiểu sự bức xúc của bạn nhưng với những trường hợp như thế này bạn nên nhấn vào nút Báo xấu để các Mod vào xử lý nhé! Hiện, mình đã sửa lại thẻ của bình luận đó, đồng thời nhắc nhở và cảnh cáo thành viên trên. Cảm ơn bạn!

Tôi chỉ có Key Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE

Key: 76BNF-PKB27-XTYVM-84KMT-H8TT3

Description: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE

Sub type: X21-74161

Remaining: 0

Time: 10/10/2019 8:09:25 PM (GMT+7)
Các bác cho mình hỏi: mình dùng key của bạn này gọi cho Microsoft lấy CID, mình nhập xong IID thì mình nghe tổng đài tự động trả lời: "I'm sorry. We cannot complete this transaction...". Vây nghĩa là key này đã bị chặn hay bị khóa rồi phải không ạ?

Sửa lần cuối:
Key Win 10 RTM EnterpriseS LTSC Get Web | Phone

Key: GMV2Y-N8KXQ-TQRKD-PRD33-XHMJP
Description: Win 10 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub type: X21-83252
Time: 10/3/2019 3:09:48 PM (GMT+7)

Key: 2B63X-KNDCX-3MR4W-R9GPD-RJT2C
Description: Win 10 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub type: X21-83253
Time: 10/3/2019 3:09:52 PM (GMT+7)