Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 537 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Các bác có key Visio Pro+ và Project Pro+ 2016 VL không cho em xin với ạ? Bữa giờ cài máy xong chờ hoài không thấy key.
Em cám ơn.
Sao không gỡ 2 bản VL đó đi cài bản RT đó bạn, key RT loại này trong topic có nhiều mà

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em đang cần key cho bản Office 2013 ProPlus Retail (Office15) mà mới chỉ thấy có mỗi key cho VisioPro, ProjectPro, HomeBusiness (em đã lội từ trang 530 đến 537 và sử dụng chức năng tìm kiếm để tìm key nhưng chưa có kết quả), bác nào có cho em xin 1 key qua PM với.

Em xin trân trọng cảm ơn!
Ráng chờ các bác và các bạn share thôi bạn, phải onl thường xuyên canh, vì nếu ko onl lỡ key share ra bạn ko nhanh thì sẽ hết lượt. Còn nếu không muốn chờ thì bạn có thể qua các topic trợ giúp kích hoạt qua teamviewer post nhờ trợ giúp sẽ có sp vô giúp bạn.

wolk1535

Rìu Chiến Vàng
Tài khoản bị khóa
Em đang cần key cho bản Office 2013 ProPlus Retail (Office15) mà mới chỉ thấy có mỗi key cho VisioPro, ProjectPro, HomeBusiness (em đã lội từ trang 530 đến 537 và sử dụng chức năng tìm kiếm để tìm key nhưng chưa có kết quả), bác nào có cho em xin 1 key qua PM với.

Office15_ProPlusMSDNR_Retail by Phone (Get Web) 4/24/2021

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Kìa bạn cầu được ước có luôn kìa, không nhanh lại hết lượt bi giờ.

revolX

Rìu Sắt
Kìa bạn cầu được ước có luôn kìa, không nhanh lại hết lượt bi giờ.
Tiếc thật, em gỡ bản đó ra để cài Office 2016 Home Business mất rồi, thôi để dành cho lúc khác vậy :(

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Unfortunately, I have just uninstalled this product in order to install Office 2016 Home Business :(

Please keep these keys for future uses, thank you, Mr. Congivien.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tiếc thật, em gỡ bản đó ra để cài Office 2016 Home Business mất rồi, thôi để dành cho lúc khác vậy :(

Unfortunately, I have just uninstalled this product in order to install Office 2016 Home Business :(

Please keep these keys for future uses, thank you, Mr. Congivien.
Sao mà giữ được một khi đã share bạn, nó chạy đi khắp nơi rồi, key này ít người dùng nên bạn tranh thủ gỡ cài lại vẫn kịp :)

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
7 Keys Win 10 RTM Professional Retail Phone - Get Web - 24/04/2021

Windows 7 Ultimate OEM:COA Phone - 24/04/2021

Sửa lần cuối: