Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 516 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

nvthien37

Gà con

Cần lắm key của cái này, thử rất nhiều key của topic rồi nhưng lúc kích hoạt toàn báo fail, vượt quá số lần kích hoạt của key. Mình đang dùng ms 365 per bản quyền 1 năm!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 21623
Cần lắm key của cái này, thử rất nhiều key của topic rồi nhưng lúc kích hoạt toàn báo fail, vượt quá số lần kích hoạt của key. Mình đang dùng ms 365 per bản quyền 1 năm!
Bạn dùng bản volume hay retail? Nếu retail thì quay lại post #4,323 key TDBJN còn lượt get web lấy cid kích hoạt đó.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xem phần đính kèm 21623
Bạn dùng bản volume hay retail? Nếu retail thì quay lại post #4,323 key TDBJN còn lượt get web lấy cid kích hoạt đó.
MS 365 thì chắc Project phải là retail.

nvthien37

Gà con
MS 365 thì chắc Project phải là retail.
chuẩn rồi bác ạ.
Giờ đang cài skype để call kích hoạt bác ạ. MS 365 nên có free 60min gọi :D. Không biết có cách nào khác ko bác?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hình như ko cài được VL đâu bạn! (trừ các voọc sĩ)
Ủa vậy hả bác, tại có mấy lần cháu thấy có vài bạn cài off 19 RT mà projec và viso lại là vl và ngược lại nên cháu tưởng bản 365 nó cũng vậy, cháu cảm ơn bác đã chỉ thêm kinh nghiệm ạ :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
chuẩn rồi bác ạ.

Giờ đang cài skype để call kích hoạt bác ạ. MS 365 nên có free 60min gọi :D. Không biết có cách nào khác ko bác?
Key đó còn get web lấy cid kích hoạt được sao phải call bạn?

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ủa vậy hả bác, tại có mấy lần cháu thấy có vài bạn cài off 19 RT mà projec và viso lại là vl và ngược lại nên cháu tưởng bản 365 nó cũng vậy, cháu cảm ơn bác đã chỉ thêm kinh nghiệm ạ :)
Mình nói phải là voọc sĩ thì retail hay 365 đều có thể ad licenese bản VL. . .
365 thì nó mặc định cho retail.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Kích hoạt nó toàn báo như này hoặc null thì có cách nào khắc phục ko bác?

Xem phần đính kèm 21625
Bạn qua topic trợ giúp qua teamviewer post nhờ trợ giúp qua team, hoặc có thể qua topic thảo luận chung các vấn đề về win và off post hỏi mọi người, topic này chỉ chia sẻ key không thảo luận nhiều bên đây bạn ơi