Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 475 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

meowth

Búa Gỗ Đôi
Key Off2019R được share ra ở JP nè,nhưng thấy tình hình anh em vn-z có nhu cầu ít,leak về cũng chỉ để nó đc leak sang các forums khác nên đành ngắm xem khi nào nó blocked vậy(spam tẹo,lát sẽ xóa post)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Page nào bên jp vậy bạn.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Education Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online

Visual Studio 2019 RTM Enterprise Retail Online

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác có thẻ hướng dẫn em cụ thể không, em chưa hiểu lắm về cách lấy "get web " ạ?
Bạn qua topic mà.bạn @Vu Hao chỉ ở trên đó bạn, qua đó coi và làm theo hướng dẫn, nếu bạn không tự làm được thì qua 3 topic hỗ trợ kích hoạt post lên nhờ trợ giúp, topic này chỉ chia sẻ key thôi không hỗ trợ được bạn nha 😊

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Check key mà báo lỗi như này "Error code: ..is activated with a product key" có nghĩa là sao vậy mọi người?
Key đó là key online đã được kích hoạt online trên máy của KTT, check lại hoài trong dưới 10 phút nó sẽ báo lỗi này. Sau 10 phút check lại sẽ báo lỗi khác bạn ạ.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone

Office19_RTM19_HomeStudent2019R_OEM_Perp Online

Win 10 PRO Online (Phone)

Win 8.1 RTM Professional OEMDM Online(Phone)

Office Professional 2010 Retail Online(Phone)

Sửa lần cuối:

GoldChick

Búa Gỗ
các bác cho e hỏi, e vừa mua 1 laptop lenovo, check thì win 10 đi kèm máy là bản Home Single Language, e có thử dùng tool update lên bản Pro thì cái nào nó cũng fail, k rõ do máy e hay key win 10 pro chết hết rồi nhỉ?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
các bác cho e hỏi, e vừa mua 1 laptop lenovo, check thì win 10 đi kèm máy là bản Home Single Language, e có thử dùng tool update lên bản Pro thì cái nào nó cũng fail, k rõ do máy e hay key win 10 pro chết hết rồi nhỉ?
Topic này chỉ chia sẻ key thôi chứ không hỗ trợ thảo luận, bạn có thể qua topic thảo luận chung về các vấn đề của win và off post hỏi nha, hoặc có thể qua 3 topic trợ giúp kích hoạt qua teamviewer post lên nhờ các supporter vào giúp bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đã rồi do đó hãy canh khi nào có key pro còn lượt online thì hãy change add key pro online vào nhấn activator

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail ONLINE

Win 10 RTM ProfessionalN Retail Phone

Windows 7 Professional OEM:COA Phone

Windows 7 Home Premium Retail Phone

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online key

Windows 7 Home Basic OEM:COA Phone

Cái key bạn cần vừa hiếm vừa mắc,bạn chỉ có 1 trong 2 lựa chọn
- Chịu khó canh topic khi có key chia sẻ
- Gặp MS Store
cho mình xin key Office Home & Business 2019 retail
cảm ơn các bạn

Sửa lần cuối:

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume:MAK Online (Activ. Count : 2749)

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Win 8 RTM Professional Retail Online

Sửa lần cuối: