Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 468 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Toàn về 0 hết rồi, không còn key nào còn kích hoạt được bác ơi,
Bạn ko onl và canh thường xuyên thì phải chịu thôi, key này share ra 30p sau tạch hết, tối qua cả 6-7 key bạn ko vô

saochoionlylove

Búa Gỗ Đôi
Bạn qua topic trợ giúp qua teamviewer post nhờ trợ giúp mình giúp cho bạn bản retail :p

mình tự get web được bác ơi, nên chỉ dám xin key để cài offline backup lại cho dễ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
mình tự get web được bác ơi, nên chỉ dám xin key để cài offline backup lại cho dễ.
Vậy thì không được rồi bạn ơi, key mình để giúp các bạn khác nữa nên ko thể share cho riêng bạn được, bạn chờ các bác và các bạn chỉa sẻ rồi nhanh tay add vô nha :)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nếu bạn chỉ dùng 1,2 máy tính cá nhân, tôi có thể share cho bạn 1 key qua tin nhắn, nhưng tôi thấy bạn xin key rất nhiều lần, không hiểu lý do đằng sau là gì?

darknight176

Rìu Bạc Đôi
Nếu bạn chỉ dùng 1,2 máy tính cá nhân, tôi có thể share cho bạn 1 key qua tin nhắn, nhưng tôi thấy bạn xin key rất nhiều lần, không hiểu lý do đằng sau là gì?
Cho mình xin 1 key retail 2016 hoặc 2019 còn 1-2 lượt gì đó với mình có 1 laptop thôi hi
Proplus hay homestudent homebusiness gì cũngđược

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cho mình xin 1 key retail 2016 hoặc 2019 còn 1-2 lượt gì đó với mình có 1 laptop thôi hi
Proplus hay homestudent homebusiness gì cũngđược
Nếu bạn muốn kích bản 16 Home Business thì bạn quay lại post này có 300 key nè, mình vừa check đại 1 key thì thấy key này còn lượt get web nè JTM37