Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 427 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

foureyes8x

Búa Gỗ
Anh @haibmh không online nên mình xin trả lời bạn trước nhé!
Với Windows 10 bạn đang cài bạn có thể tìm các key có tên là Windows 10 Pro Retail sử dụng(online hoặc by phone là lấy được bản quyền số) hoặc nếu là key Windows 10 Pro Volume Mak thì nên tìm key còn lượt kích hoạt online.
Thêm nữa là bản Windows 10 Pro bạn có thể dùng key Win 7, 8, 8.1 Retail hoặc Volume Mak online để kích hoạt lấy bản quyền số. Chúc bạn thành công!
cảm ơn bác

để tối về lục các page và post tìm key active,

nếu bác có thì cho mình xin với nha, cảm ơn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
cảm ơn bác

để tối về lục các page và post tìm key active,

nếu bác có thì cho mình xin với nha, cảm ơn.
Nếu bạn đang dùng bản Windows 10 Pro thì dùng các key trên post #8504 để kích hoạt.
Bạn cũng nên đọc thêm bài viết "Tự kích hoạt.." của Bác @thuwowngr để hiểu rõ hơn cách làm.

foureyes8x

Búa Gỗ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
hình như key office retail bị block r anh
Key này đã bị khoá từ đêm hôm qua rồi bạn, các key Office Retail không sống lâu, bạn chịu khó canh topic này bằng cách bật theo dõi, hoặc nhanh hơn thì đăng bài nhờ sang 2 topic sau.

foureyes8x

Búa Gỗ
có bác nào có key win 10 pro retail cho mình xin với nha.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
không được bác ơi, mình đang dùng ms act plus v1.0.6
nãy thử hết các key ở các post trước đều báo "đã có lỗi khi cài đặt key oxc004e016" hết ah. mà key bác nói là key mak mà.
nhưng cảm ơn bác nhiều.
Bạn vào setting hoặc run > slui 3 nhập key trực tiếp không dùng tool. Key Mak hay retail thì như nhau thôi bạn. Nếu thích retial thì bạn nhập key Mak trước rồi sau đó tìm key retail đã block nhập vô thì nó thành retail thôi.

foureyes8x

Búa Gỗ
Bạn vào setting hoặc run > slui 3 nhập key trực tiếp không dùng tool. Key Mak hay retail thì như nhau thôi bạn. Nếu thích retial thì bạn nhập key Mak trước rồi sau đó tìm key retail đã block nhập vô thì nó thành retail thôi.
slui 3 thì nó báo active,
và làm sao nữa bác. sorry vì không biết,

vì mình vô system thì báo win not active.
hơi lạ