Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 423 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có lẽ khi xem mà tư duy ko đến nơi chốn sinh hiểu sai ý người rep support
Với cụm từ ko nên xin
Cháu đoán là do quảng cáo của GG thôi Bác ạ, cháu thấy xuất hiện rất nhiều, chưa kể GG theo dõi hành vi trên internet nữa, cứ gõ tìm kiếm cái gì là đi đâu cũng gặp quảng cáo thứ đó, rất sinh động.
---
@chung998 Có phải là như vậy không bạn?

VyLeCao2000

Búa Gỗ
Cho e xin key win 10 home ạ. Lỡ vô tiệm set up win, nhưng thằng cha đó nó dùng license trial ạ. Nên giờ nó cứ thông báo cần mua trong khi e không có tiền.
Nên cho e xin key ạ. Win 10 home.
Nếu không được, mong ai có thể teamviewer và giúp mình cài lại win k?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cho e xin key win 10 home ạ. Lỡ vô tiệm set up win, nhưng thằng cha đó nó dùng license trial ạ. Nên giờ nó cứ thông báo cần mua trong khi e không có tiền.
Nên cho e xin key ạ. Win 10 home.
Nếu không được, mong ai có thể teamviewer và giúp mình cài lại win k?
Key w10 home bạn kéo lên ngay post #8,442 key 9KG7N , hoặc tìm mấy key core... :)

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thanks bạn! bạn ấy làm cực nhanh! vì mình không có tiền, nên k trả bạn được. Có những người tốt như bạn nhất định sẽ được ông trời ban phước. hihi
Thanks nhiều lắm luôn!
Ko có tiền thì thôi, đừng trách ông thợ ở tiêm, vì ông ấy cài cho bạn bản trial (chứ chưa cr_ack) là có tâm lắm rồi.

VyLeCao2000

Búa Gỗ
Ko có tiền thì thôi, đừng trách ông thợ ở tiêm, vì ông ấy cài cho bạn bản trial (chứ chưa cr_ack) là có tâm lắm rồi.
haha ờ, có t có trả 50k để set up win mà, nếu biết Cr@ck thì t lên đây nhờ mn giúp cho rồi. Bạn gì đó làm nhanh mà chả lấy tiền.
Nên phải trách ông thợ bạn ạ. Không có tâm á :3

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
haha ờ, có t có trả 50k để set up win mà, nếu biết Cr@ck thì t lên đây nhờ mn giúp cho rồi. Bạn gì đó làm nhanh mà chả lấy tiền.
Nên phải trách ông thợ bạn ạ. Không có tâm á :3
50k thì chỉ là cài thôi, đâu phải giá kích hoat, ban gg là biết giá win 10 home.

VyLeCao2000

Búa Gỗ
50k thì chỉ là cài thôi, đâu phải giá kích hoat, ban gg là biết giá win 10 home.
eeh đúng là cũng k thể trách ông thợ dc
trách bản thân vì nghèo thôi :3
có dù sao, cũng thank những supporters, đã giúp đỡ những con gà công nghệ như t!
mong những điều tốt đẹp nhất cho forum nà
PEACE!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Thanks bạn! bạn ấy làm cực nhanh! vì mình không có tiền, nên k trả bạn được. Có những người tốt như bạn nhất định sẽ được ông trời ban phước. hihi
Thanks nhiều lắm luôn!
Uầy bạn nói gì á, diễn đàn mình tôn chỉ là trợ giúp mọi người bạn ơi, bạn nói tiền bạc gì mọi người nghĩ bậy chết tui á bạn ưi :p

VyLeCao2000

Búa Gỗ
Uầy bạn nói gì á, diễn đàn mình tôn chỉ là trợ giúp mọi người bạn ơi, bạn nói tiền bạc gì mọi người nghĩ bậy chết tui á bạn ưi
::3 sorry, nói chơi thôi...
chuyện là thế giới cần những con người như bạn! nên đừng tuyệt chủng nha!
Thanks again! :3