Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 418 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Volume:MAK Phone

Win 8.1 RTM Professional Retail Phone

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone

Sửa lần cuối:

banhmythit90

Búa Gỗ
Bạn qua 1 trong 2 topic này post nhờ trợ giúp qua teamviewer, topic này chỉ chia sẻ key thôi bạn
Mình có post bên đó nhưng chưa đc ai hỗ trợ bác ơi. Topic bên đó thấy ít người hoạt động quá

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Mình có post bên đó nhưng chưa đc ai hỗ trợ bác ơi. Topic bên đó thấy ít người hoạt động quá
Lúc sáng nhìn thời gian thấy bạn post bên topic kích hoạt xong rồi out luôn, lúc đó có nhiều người có thể giúp bạn, nhưng bạn làm vậy nên cũng không ai trả lời bạn đó.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sáng mình chỉ bạn xong chờ bạn post một hơi một hồi chả thấy bạn đâu, mấy cái này sau khi được chỉ thì phải nhanh gọn lẹ bạn ạ, ai cũng có cv đâu thể ngồi chờ bạn được chứ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Online 3 Key : MY62N-YTF7Q

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online 2 Key : TDN7T-JXFC3

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Online 3 Key : TCN3J-GQ6VV

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online 3 Key ; 4TB6N-6XYMF

Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online 2 Key : VWNJY-KD9RR

Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail Online 2 Key : RWXNV-2KDDF

Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retail Online 3 Key : N43P2-7CF6W

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office16_VisioProR_Retail Online

Office16_ProjectProR_Retail Online

Office16_AccessR_Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Visual Studio 2019 RTM Enterprise Retail Online ( Phone )

Visual Studio Dev15 RTM Enterprise Retail Online ( Phone )

mrgoog

Gà con
Các bạn cho mình hỏi ké với, máy mình dùng gốc bản win10 home (sẵn bản quyền) nhưng giờ mình muốn chuyển lên pro mà không cài lại win pro để kích hoạt lại thì phải làm sao? Mình có thử dùng 1 key pro retail onl phía trên để change product key thì đã chuyển lên bản 10 pro nhưng vẫn báo chưa active (code: 0xC004C060). Bạn nào rành có thể chỉ giúp mình với, mình cảm ơn rất nhiều!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các bạn cho mình hỏi ké với, máy mình dùng gốc bản win10 home (sẵn bản quyền) nhưng giờ mình muốn chuyển lên pro mà không cài lại win pro để kích hoạt lại thì phải làm sao? Mình có thử dùng 1 key pro retail onl phía trên để change product key thì đã chuyển lên bản 10 pro nhưng vẫn báo chưa active (code: 0xC004C060). Bạn nào rành có thể chỉ giúp mình với, mình cảm ơn rất nhiều!
add key wi n8.1

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình thử add key win 8.1 thì nó vẫn báo lỗi code 0xc004c003 bạn ơi!
add 1 đống key này đến khi nào được thì thôi

Nếu muốn nhanh thì dùng cái này

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác nào có key Office 2016 ProPlus VL cho mình xin với, tìm trên này mà không thấy có. Cám ơn. (Get web cung được ạ)
Key kích hoạt Online ở post số 7145 bạn nhé!

Win 8.1 RTM Professional Retail Online (Phone)

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online (Phone)

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online (Phone)

Sửa lần cuối:

Viodes7

Búa Gỗ
Key Win 10 Enterprise bạn quay lại post #7544 còn hơn ngàn lượt online.
Mình tìm thấy rôi, cám ơn bạn rất nhiều, tiện cho mình hỏi key này khi add thành công mình backup lại sau cài lại win, word chỉ cần restore theo hướng dẫn #1 là được phải không bạn
Bạn còn key office pro 2016, visio pro 2016 cũng ko cần phải online thì cho mình xin luôn với nhé 🥰