Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 398 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
52 tuổi thì cháu xin phép gọi là chú, trên diễn đàn mình cũng có rất nhiều thành viên cao tuổi đang hàng ngày giúp đỡ mọi người. Chú vào đây xin đi trợ giúp, được mọi người góp ý mà vẫn bảo thủ quá. Nếu chỉ 1 người nói thì có thể họ sai, nhưng nhiều người cùng nói thì nên xem lại mình {big_smile}

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
52 tuổi thì cháu xin phép gọi là chú, trên diễn đàn mình cũng có rất nhiều thành viên cao tuổi đang hàng ngày giúp đỡ mọi người. Chú vào đây xin đi trợ giúp, được mọi người góp ý mà vẫn bảo thủ quá. Nếu chỉ 1 người nói thì có thể họ sai, nhưng nhiều người cùng nói thì nên xem lại mình
Mình thì lại không tin 1 người đầu 2 thứ tóc mà xuất ngôn đầu câu là Ủa và cuối câu là Ok. :rolleyes:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hi các bác, em xin off topic một tí, em đang xài office 365 home bản quyền (mua chung với 1 người bạn), do nhu cầu công việc nên cần cài thêm project và visio (Cr@ck hoặc active), vậy nếu em xài key hay nhờ active trên forum có ảnh hưởng gì đến bản quyền của bản office 365 không, cảm ơn các bác.
Câu hỏi này đăng sai nơi rồi bạn. Tuy nhiên tránh phiền hà mình trả lời nhanh là không ảnh hưởng bạn nhé. Và bạn còn câu hỏi gì khác vui lòng đăng bên topic "Thảo luận các vấn đề chung về kích hoạt Windows Office".:)

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Mình thì lại không tin 1 người đầu 2 thứ tóc mà xuất ngôn đầu câu là Ủa và cuối câu là Ok.
Theo Tôi nghĩ ở nơi đây Nơi để mọi Người Học Hỏi..Người có kiến thức càn cao Thì sẽ được càn nhiều tôn trọng ..Còn Bên ngoài..Tuổi lớn _ nhỏ chỉ được đánh giá qua _Tư cách..Nhân cách..Mới được Tôn Trọng nhiều ít cái nầy khó quá...

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retai Online 2 Key : W2K9Y-2R46W

Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail Online 2 Key : XW2TD-7QXQF

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online 2 Key : CH264-WHWVR

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Online 2 Key : TFQKW-DPC7V

n1bklist

Búa Gỗ

dungltcd

Lạt Ma
Các bác cho mình hỏi tại sao mình active được office 2019 rồi mà khi vào nó vẫn bắt kích hoạt,
Ở trên ghi là Product actived
Dưới lại ghi là active required
Mà cùng đều là office 2019 proplus vl
Khi thử kích hoạt cái ở dưới thì nó hiện ra bảng không thể kích hoạt _ __
https://upanh.vn-z.vn/image/capture.wcS
https://upanh.vn-z.vn/image/2.wc0
https://upanh.vn-z.vn/image/3.wcb
Vì Office của bạn dùng 2 license Retail và VL, trong đó license Retail là mặc định và chưa được kích hoạt nên nó đòi.
Bạn paste cái này vào cmd admin rồi mở lại Word lên kiểm tra.

Mã:
slmgr.vbs /upk 5f472f1e-eb0a-4170-98e2-fb9e7f6ff535
slmgr.vbs /upk a3072b8f-adcc-4e75-8d62-fdeb9bdfae57

n1bklist

Búa Gỗ
Vì Office của bạn dùng 2 license Retail và VL, trong đó license Retail là mặc định và chưa được kích hoạt nên nó đòi.
Bạn paste cái này vào cmd admin rồi mở lại Word lên kiểm tra.

Mã:
slmgr.vbs /upk 5f472f1e-eb0a-4170-98e2-fb9e7f6ff535
slmgr.vbs /upk a3072b8f-adcc-4e75-8d62-fdeb9bdfae57
Cảm ơn bạn nhé! Mình đã xóa bản retail thành công.

duonglinh2

Rìu Bạc
Kiếm key Office 2019 Pro plus vl mà khó vậy, block hết rùi
xin phép bác , đọc từ đầu đến cuối thì thấy bác nói bác 52 tuổi thì cháu cũng tôn trọng gọi bác bằng BÁC ( dù với cách nói chuyện của bác thì không đáng ) nói bác không biết dùng key là đúng vì sao : vì bác nhập vào nó đã thông báo là không đúng phiên bản như vậy . bác lại lên đây nói là key block. bác đang phủ nhận công sức của những người giúp đỡ bác . mà bác có cho họ được cái gì ? . bác cho ai đó 1 ổ bánh mì rồi họ nói bánh mì này bị thiu rồi . không ăn được cảm nghĩ của bác như nào . rồi sau đó bác @thuwowngr hướng dẫn bác chuyển phiên bản để nhập key . bác làm được rồi xong bác lên đây post ảnh khoe khoang . không có 1 lời cảm ơn . 52 tuổi ?? . thực sự cháu xin phép không còn gì để nói

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
xin phép bác , đọc từ đầu đến cuối thì thấy bác nói bác 52 tuổi thì cháu cũng tôn trọng gọi bác bằng BÁC ( dù với cách nói chuyện của bác thì không đáng ) nói bác không biết dùng key là đúng vì sao : vì bác nhập vào nó đã thông báo là không đúng phiên bản như vậy . bác lại lên đây nói là key block. bác đang phủ nhận công sức của những người giúp đỡ bác . mà bác có cho họ được cái gì ? . bác cho ai đó 1 ổ bánh mì rồi họ nói bánh mì này bị thiu rồi . không ăn được cảm nghĩ của bác như nào . rồi sau đó bác @thuwowngr hướng dẫn bác chuyển phiên bản để nhập key . bác làm được rồi xong bác lên đây post ảnh khoe khoang . không có 1 lời cảm ơn . 52 tuổi ?? . thực sự cháu xin phép không còn gì để nói
Thế nên dù ít tuổi nhưng làm sao để người ta nể và trọng thì có thể người ta quý và có thể gọi xưng hô với cấp bậc cao hơn, chứ lớn mà ....thì...bị...tự hiểu thôi bác nhỉ 🤩

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online (Phone)

Office16_ProjectProR_Retail Phone

Office16_VisioProR_Retail Phone

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Get Web

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office16_ProjectProR_Retail Online

Office16_VisioProR_Retail Online

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retail Onine

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online

Win 10 RTM Education Retail Online ( Phone )

Office16_AccessR_Retail Online ( Phone )

Visual Studio Dev15 RTM Enterprise Retail Online ( Phone )

Win 10 RTM Professional Retail Get Web