Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 388 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

hungpq

Búa Gỗ
Thân chào anh/em, mọi người chỉ giúp mình key windows 7 ultimate x64bit + offcie 2016pro với, máy còi nên phải cài win7. tks mọi người

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online (Phone)

Win 10 RTM Education Retail Online (Phone)

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online (Phone)

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online (Phone)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Thân chào anh/em, mọi người chỉ giúp mình key windows 7 ultimate x64bit + offcie 2016pro với, máy còi nên phải cài win7. tks mọi người
Bạn quay lại các post #6994 để lấy key windows 7 Ultimate kích hoạt phone; post #5943 để lấy key Office 2016 Pro VL kích hoạt online.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Thím nào còn key Visio Pro 2019 Retail không Thử gần 20 key mà toàn báo lỗi
Bạn phải mở CMD bằng quyền admin thì mới nạp key theo cách này được, ở trong đây không ai thích gọi bằng thím đâu nhé.

Key PKNXM--P92BX bạn mới add còn dùng tốt đó.
Description: Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail
Sub type: X21-74663
Error code: 0xC004C008
Time: 11/5/2020 3:12:56 PM (GMT+7)

Sửa lần cuối:

nhatan1404

Gà con
Mình thấy topic trên của bác @haibmh có kìa bạn(#7747). Bạn thử xem sao?
Bạn phải mở CMD bằng quyền admin thì mới nạp key theo cách này được, ở trong đây không ai thích gọi bằng thím đâu nhé.

Key PKNXM--P92BX bạn mới dùng được.
Cảm ơn 2 bạn!

Vu Hao

Rìu Vàng
Không được thím ơi
Cao nhân vừa chỉ điểm kìa, mau thử lại đi bạn. Chúc bạn sớm kích hoạt thành công nhé.;)

Vu Hao

Rìu Vàng

Key PKNXM--P92BX bạn mới add còn dùng tốt đó.
Bác thông cảm cho bạn ấy. Từ khi có dịch vụ chuyển giới, cháu thấy mọi sự thay đổi chóng cả mặt... Giờ nhìn trực diện còn sợ nhầm huống chi trên diễn đàn lại không thể nhìn thấy mặt.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Windows 7 All Volume Editions Volume:MAK Online (Activ. Count : 133)

Office 2010 RTM_ProPlus_MAK Online (Activ. Count : 150)

Office 2010 RTM_Standard_MAK Online (Activ. Count : 73)

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Vâng bác biết là vậy rồi nhưng cũng phải liệu cưm gắp thức ăn chứ ạ, đâu phải lúc nào cũng có đâu bác hjhj

Key retail nó như bản quyền số nên họ hóng cũng phải rồi.
Theo Tôi thấy key Mak khi nạp vô win _đối với máy yếu...sẽ thấy máy Mượt hơn key Retail (Có lẽ tôi hoang tưởng)
Nhưng nạp thử vài lần cho máy nhà đang xài..Đều thấy Nhẹ và mượt hơn..Ko hiểu tại sao vậy nữa...

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail phone
The key is blocked

Office19_RTM19_ProPlus2019R_Retail phone
The key is blocked

Office 2010 RTM_ProPlus_Retail phone

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cám ơn bạn, tôi đã được sử dụng office 2019 key retail bản quyền vĩnh viễn theo máy. Đa tạ !!!
Bạn lưu lại key sau có cài thì cài lại đúng bản off 19 này rồi add lại key cũ để khôi phục kích hoạt dù key có die bạn nhé