Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 356 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
ý là bản home&student với e là đủ dùng rồi, ko đua đòi chuyên nghiệp "pro"
Nếu bạn thích bản Office2019_RTM19_HomeStudent2019R_Retail thì bạn qua topic này nhờ hỗ trợ kích hoạt qua teamviewer nếu không ai giúp thì mình sẽ giúp bạn (nếu bạn đòng ý, mình chỉ thức đến 22h30 thôi, mai còn phải đi cày nữa!)
Cập nhật: đẫ hết giờ chờ đợi, đi ngủ thôi.

Sửa lần cuối:

boyla

Gà con
Sao mấy key của "Win 10 RTM Professional Retail" mình không activate online được vậy?
Máy mình cài Win 10 Pro bản retail. Có cần phải update hay là cài phiên bản "Win 10 Pro RTM" không mọi người?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sao mấy key của "Win 10 RTM Professional Retail" mình không activate online được vậy?
Máy mình cài Win 10 Pro bản retail. Có cần phải update hay là cài phiên bản "Win 10 Pro RTM" không mọi người?
Tại vì lượt online của key retai chỉ có 2-3 lượt trong khi đó để check key đã mất hết 1 lượt, nên tới lượt bạn dùng có thể hết lượt online là chuyện bình thường. Hết lượt online vẫn có thể kích hoạt bằng phone hoặc getweb lấy CID kích hoạt thêm vài lượt nữa.

Sửa lần cuối:

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office 2010 RTM_ProPlus_Retail (Online key)

Win 8.1 RTM Professional Retail (Online key)

Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK online

Sửa lần cuối:

boyla

Gà con
Cách cài key qua command prompt rồi lấy code để gọi phone activate như thế nào mình quên rồi. Mọi người hướng dẫn lại giúp mình được không?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cách cài key qua command prompt rồi lấy code để gọi phone activate như thế nào mình quên rồi. Mọi người hướng dẫn lại giúp mình được không?
Bạn làm theo topic này đi.
Nạp key và lấy IID với win và office hơi khác nhau, bạn cần nói rõ nạp key gì mới được.

boyla

Gà con
Bạn làm theo topic này đi.
Nạp key và lấy IID với win và office hơi khác nhau, bạn cần nói rõ nạp key gì mới được.
Mình đang cần activate Win 10 Pro Retail.

boyla

Gà con
Bạn nhấn Start, gõ activation settings, vào change product key, nhập key "Win 8.1 RTM Professional Retail" ở phía trên bài của bạn(#7115), rồi nhấn active xem được ko.
Mình thử hết rồi, không activate online được, chắc là đã hết lượt. Lúc trước mình hay cài key qua command prompt lấy IID rồi activate qua phone, lần nào cũng thành công, mà giờ quên cách rồi ;(

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Mình thử hết rồi, không activate online được, chắc là đã hết lượt. Lúc trước mình hay cài key qua command prompt lấy IID rồi activate qua phone, lần nào cũng thành công, mà giờ quên cách rồi ;(
Mở giao diện nhập key của win 10 lên tìm key : QDNJX--33R92 ở phía trên vài post nhập vào là kích hoạt online đươc.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online (Phone)

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online