Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 329 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
ơ xấu hổ thật vì gõ nhầm, nhưng cái bản Visio mình đang nói là Office2019VisioPro2019VL_MAK_AE. Thế nên mới nói là key cũ bị block là key
Mã:
-GCRX2
.
Bạn cuộn lên trên lấy key Visio 2019 Retail của bạn bạn @rregi5ter kích hoạt đi bạn key VL không có đâu.

testerhn2005

Búa Gỗ
Bạn cuộn lên trên lấy key Visio 2019 Retail của bạn bạn @rregi5ter kích hoạt đi bạn key VL không có đâu.
Mình hỏi ngu thế tí là có cách nào chỉ convert mỗi Component nhất định (như visio sang Retail) còn giữ nguyên các component khác (Project, O2019) vẫn ở VL trên cùng một máy không?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình hỏi ngu thế tí là có cách nào chỉ convert mỗi Component nhất định (như visio sang Retail) còn giữ nguyên các component khác (Project, O2019) vẫn ở VL trên cùng một máy không?
lấy key gắn vào dòng XXXX thử xem sao
View hidden content is available for registered users!

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
The Enterprise (VL) Office applications and its Visio and Project components are not converted back to Retail.
You can only go from Retail to Volume, you can't go back.

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone! Error code: 0xC004C060

Sửa lần cuối:

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
:( bác nào còn key win 10 pro retail ko :( các key trên die hết rồi.
Đừng tập trung vào phiên bản chuyên nghiệp.
Bạn cũng có thể dễ dàng kích hoạt Win 10 Pro của mình bằng các khóa Win 10 RTM Education Retail miễn phí.
Phiên bản Education tốt hơn nhiều so với phiên bản Professional.
Với thành công tương tự, bạn có thể kích hoạt Win 10 Pro bằng key của phiên bản Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume: MAK.
Phiên bản ProWorkstation cũng tốt hơn về mặt chức năng so với Win 10 Professional.

Sửa lần cuối:

lupin212

Búa Gỗ
Đừng tập trung vào phiên bản chuyên nghiệp.
Bạn cũng có thể dễ dàng kích hoạt Win 10 Pro của mình bằng các khóa Win 10 RTM Education Retail miễn phí.
Phiên bản Education tốt hơn nhiều so với phiên bản Professional.
Với thành công tương tự, bạn có thể kích hoạt Win 10 Pro bằng key của phiên bản Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume: MAK.
Phiên bản ProWorkstation cũng tốt hơn về mặt chức năng so với Win 10 Professional.
Oaoa, great
Very thank fxsantu, now I know that I can use key windows 10 edu to activate for pro version.
Thankyou fxsantu.

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Oaoa, great
Very thank fxsantu, now I know that I can use key windows 10 edu to activate for pro version.
Thankyou fxsantu.
Trong phiên bản Win 10 Pro đã cài đặt, bạn có thể dễ dàng nhập bất kỳ phím nào từ các phiên bản Win 10 cao hơn.
Hệ thống Win 10 Pro được cài đặt sẽ tự động cập nhật chức năng theo key bạn sử dụng.