Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 326 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Vu Hao

Rìu Vàng
Bác cho em xin key vl với ạ. Bản VL e tải từ topic của bác naruto gì đó mà về chạy setup không thấy hiện gì cả
Bạn trở lại #5661 để lấy key ( 2N49P-xxxxx-VH8KQ) nhé.
View hidden content is available for registered users!

Chúc bạn kích hoạt thành công.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sao em kích hoạt nó báo bản này là bản cho proplus 2019. Mà em rõ ràng cài Proplus 2019 rồi mà nhỉ
Bạn mở CMD run Admin dán hết code dưới vào để nhập key và cho IID tự động (dãy số phía sau Installation ID for: Office 19, Office19ProPlus2019MSDNR_Retail edition: ), dùng IID đó vào web để lấy CID kích hoạt hoặc đem qua topic kích hoạt qua teamviewer nhờ lấy CID kích hoạt.

Văn bản ẩn cho người dùng: lazyboy

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Sao em kích hoạt nó báo bản này là bản cho proplus 2019. Mà em rõ ràng cài Proplus 2019 rồi mà nhỉ
Thường thì như thế nó sẽ hỏi bạn có muốn upgrade ko, bạn chọn có và chờ đợi.
Tuy nhiên do ko biết key có sống lâu hay ko, bạn nên tìm topic của bạn @baogia2010 để xem cách kích hoạt trước khi cài.

lazyboy

Rìu Sắt
Bạn mở CMD run Admin dán hết code dưới vào để nhập key và cho IID tự động (dãy số phía sau Installation ID for: Office 19, Office19ProPlus2019MSDNR_Retail edition: ), dùng IID đó vào web để lấy CID kích hoạt hoặc đem qua topic kích hoạt qua teamviewer nhờ lấy CID kích hoạt.

No quoteNo quote
Em làm được rồi thanks bác ạ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 8.1 RTM Professional Retail Online(Phone)!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
hjz, vừa thử hết 40 keys thì block hết :(
Một là theo phương án của topic trên
Hai là ngồi hóng tiếp
Ba imbox teamview tôi giúp , tôi chờ sau 10 phút xem như ko cần teamview

Vu Hao

Rìu Vàng

No quoteNo quote
Bác @thuanpm cho cháu hỏi: Hình như vấn đề bạn @lazyboy gặp là việc chuyển đổi từ bản VL sang bản Retail đúng không ạ? Và bác có thể chia sẻ cho cháu nội dung của bản code để chuyển đổi được không? Cháu muốn học hỏi thêm chút xíu. Sáng nay, bạn ấy hỏi mà chẳng biết trả lời làm sao, ngại muốn chết. Cháu cám ơn trước.
{EMO_080}

Vu Hao

Rìu Vàng
Một là theo phương án của topic trên
Hai là ngồi hóng tiếp
Ba imbox teamview tôi giúp , tôi chờ sau 10 phút xem như ko cần teamview
Giá mà cháu được chọn thì nhất nhất là phương án 3 vì biết chắc là gặp đúng quý nhân và để đỡ phải đi đâu lanh quanh cho đời mỏi mệt... {EMO_038}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác @thuanpm cho cháu hỏi: Hình như vấn đề bạn @lazyboy gặp là việc chuyển đổi từ bản VL sang bản Retail đúng không ạ? Và bác có thể chia sẻ cho cháu nội dung của bản code để chuyển đổi được không? Cháu muốn học hỏi thêm chút xíu. Sáng nay, bạn ấy hỏi mà chẳng biết trả lời làm sao, ngại muốn chết. Cháu cám ơn trước.
{EMO_080}
Của bạn đây hjhj :) :p
View hidden content is available for registered users!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Có bác nào có key office 2010 ProPlus VL mak không em xin luôn ạ.
Key tôi share ở đây này,giờ vẫn còn hơn 6k lượt online.
Win 10 RTM Education Retail Phone!

Win 10 RTM EducationN Retail Phone!

Sửa lần cuối: