Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 316 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chờ tôi 5 10 phút tôi share cho bạn 1 key Win 10 Pro Retail nha @trieudai .
Win 10 RTM Retail By Phone
Win 8.1 RTM Pro Retail Online

Visio - Project 2016/2019 Retail Online

Sửa lần cuối:

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
mình xin key win 7 ultimate 64bit với
Key: BQXHF-
Description: Windows(R) 7, Ultimate edition Retail
Error code: 0xC004C008
Time: 8/26/2020 11:25:53 PM (GMT+7)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
làm sao để nhảy đến post đó vậy bạn
Tìm lại ở những trang trước, 1 trang có 20 post thì bạn tự tính nó nằm ở trang nào đi. Nếu không biết cách kích hoạt thì trong forum có 1 topic hướng dẫn kích hoạt, bạn tìm hiểu rồi thực hiện.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Thanks bạn, ko còn dùng được nữa bạn ạ :(
Thật không dám giấu diếm gì bác. Tôi vừa dùng key đó kích hoạt 4 con máy ảo phòng nhỡ W7 bị bỏ kích hoạt. Tôi chưa có W7, tính cài thêm vì sợ thiếu nhưng nghĩ chắc 4 con đủ test tới chán. Key này vẫn lấy Confirmation ID được mà bác.

Cảm ơn Bại Bất Phi Long Long Phi Bất Bại {beauty}

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Key Office 2019 Block rồi ạ!
Đấy là điều chắc chắn sẽ xảy ra, có cái nào còn sót lại là do may mắn thôi bạn à!
Retail 2019 nó thế.
Nhiều người cần; hàng đăng toàn đã phải getweb rồi, không mong hàng hịn hơn được; ai tranh thủ được lượt nào hay người đó. Bạn để ý MAK còn getweb được dài dài chứ Retail mà không nhanh thì blocked sau nửa tiếng hoặc vài tiếng tùy theo số lượng key được công bố.