Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 300 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

nando19

Búa Gỗ
Có ai cần key Office Pro Plus 2019 MSDNR nữa không nhỉ?Nếu cần thì chuẩn bị vốn Hán âm đi nhá:p
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone, Get CID qua WEB!
No quote
thôi em chịu, ai đó dịch cửu âm chân kinh này sang tiếng Việt giúp e với :)

duonglinh2

Rìu Bạc
thôi em chịu, ai đó dịch cửu âm chân kinh này sang tiếng Việt giúp e với :)
cố lên bạn . có người nào đó bảo rằng có làm thì mới có ăn . không phải xúc phạm đâu nhưng hãy cố lên , mình giúp bạn thì cũng được thôi . nhưng sẽ tạo ra tâm lý ỷ lại . vì cái này nó quá dễ rồi . bên trên cũng có gợi ý rồi chẳng qua bạn không chịu đọc

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Có ai cần key Office Pro Plus 2019 MSDNR nữa không nhỉ?Nếu cần thì chuẩn bị vốn Hán âm đi nhá:p
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone, Get CID qua WEB!
No quote
"BÁNH SINH NHẬT" của bạn ko chỉ có hán âm mà còn phải thuộc mẫu tự Latinh và quy luật dùng ký tự của key nữa kìa ==> khó!