Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 285 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đáng lẽ không có comment này đâu, nhưng tại thấy bạn này đã nhờ kích hoạt trên 2-3 Windows tính từ lúc mềnh hổ trợ hôm 31/07/2020 đến nay. Cụ thể như sau:
Xem phần đính kèm 16748
Ủa vậy là mới có trong vòng nửa tháng nay trở lại mà đã nhờ mấy lần rồi hả bác? Mình không biết Haiza.?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình thắc mắc là vì thấy bác ấy lúc thì ghi GETWEB, lúc thì ghi GET CID
Hjhj GETWEB để lấy CID đó bạn, nhưng topic này là topic chia sẻ key chứ không phải topic getweb lấy CID và hỗ trợ kích hoạt qua TV, nếu bạn muốn hỗ trợ kích hoạt thì một bạn chờ ở topic này canh các bác và các bạn chia sẻ key, có key phù hợp với nhu cầu của bạn thì bạn tự lấy để kích hoạt, không thì bạn qua topic trợ giúp như mình nói ở trên đăng post nhờ trợ giúp và chờ các bác và các bạn ai rảnh se hỗ trợ cho bạn :)

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@ALL Các bạn đang phá nát topic share keys ra đó!Đây là forums,ko phải FB đâu.
Sory bác và các Mod, tại bạn ấy post hỏi mình chỉ giải thích cho bạn ấy biết và hiểu thôi ạ, mong bác và các Mod bỏ qua ạ :)

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office Pro Plus 2019 MSDN Retail Phone!Get CID qua WEB!

Office16_VisioProR_Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Office16_ProjectProR_Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Sửa lần cuối: