Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 223 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

tysuudanmeothin

Búa Gỗ
chào cả nhà! sory vì k biết post chỗ nào? nên mạo muội post lên đây để hỏi! thành thật xin lỗi!

mình muốn cài Office19ProPlus2019VL_MAK_AE mà chỉ cài outlook thui thì làm cách nào?

Xin cả nhà chỉ bảo! xin cảm ơn!

chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
chào cả nhà! sory vì k biết post chỗ nào? nên mạo muội post lên đây để hỏi! thành thật xin lỗi!

mình muốn cài Office19ProPlus2019VL_MAK_AE mà chỉ cài outlook thui thì làm cách nào?

Xin cả nhà chỉ bảo! xin cảm ơn!

chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!
Đây nha, có đầu đủ tùy chọn phiên bản khi cài
Mật khẩu: 21AK22 (nếu có)

Phaolenh

Rìu Vàng Đôi
Win 10 RTM Professional Retail: 008

Office16_VisioProR_Retail: Online key

Office16_ProjectProR_Retail: Online key

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail: Online key

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail: Online key

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Vẫn là key online tiếp theo ạ ?
No quote
Mình thấy bạn cũng nhiệt tình nhưng những key trên đã post trước đây (bạn điền key vào khung tìm kiếm của diễn đàn sẽ cho ra kết quả), và bạn check key chưa chính xác trạng thái key đã block hay còn dùng được mình check 1 key của bạn đã share ở trên thì key đã bị lock rồi và key cũng đã share trươc đây.
Key: 3N3HD-Q64PP-MJ7R2-QPC28-DGPJB
Description: Win 10 RTM Education Retail
Sub type: [TH]X19-98885
Error code: 0xC004C060
Time: 3/8/2020 12:37:08 AM (GMT+7)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình thấy bạn cũng nhiệt tình nhưng những key trên đã post trước đây (bạn điền key vào khung tìm kiếm của diễn đàn sẽ cho ra kết quả), và bạn check key chưa chính xác trạng thái key đã block hay còn dùng được mình check 1 key của bạn đã share ở trên thì key đã bị lock rồi và key cũng đã share trươc đây.
Key: 3N3HD-Q64PP-MJ7R2-QPC28-DGPJB
Description: Win 10 RTM Education Retail
Sub type: [TH]X19-98885
Error code: 0xC004C060
Time: 3/8/2020 12:37:08 AM (GMT+7)
Vâng ạ, mình cảm ơn bạn nhiều ạ, mình thấy bên FB tưởng còn kích hoạt được nên chia sẻ về cho mọi người coi ai có cần không ạ, mình quên không kiểm tra trên mục tìm kiếm coi có ai đã đăng chưa, và mình không biết check key như thế nào ạ, bạn có thể chỉ mình check key với được không, để sau mình có tìm được key nào mình sẽ check trước ạ, tks bạn nhiều nha, bạn làm ơn xóa cái bài đó dùm mình nhen ?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Office 2010 ProPlus VL MAK Online: 9GQKX--CXDRJ

Office 2013 Standard VL MAK Online: N2F2M--KHGYG | V43NQ--33TYG | 3YF4V--Q9JQ6

Office 2013 ProPlus VL MAK Online: JBNWF--TVGXV

Office 2016 ProPlus VL MAK Online: G6KFN--H6DMB

Sửa lần cuối:

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
Chào mọi người ai có code convert 2016 2019 từ retail sang volume không ạ cho e xin với e cảm ơn
Bạn vào topic này để đọc hướng dẫn chuyển 2019 sang vl
Và topic này để chuyển 2016 sang vl