Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 215 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình cũng đang cafe trưa đây, không có gì ăn nên đành uống cafe cầm hơi. :D
Đúng là có chuyện này thật, em đôi khi bận làm không về ăn trưa kịp, khách mời uống cafe cũng uống luôn, vậy mà cơn đói không hoành hành nữa. Mẹo hay chống đói đó ạ! :p

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone!

Office15_ProPlusMSDNR_Retail Phone!

Office16_HomeStudentR_Retail Phone!

Office16_HomeBusinessR_Retail3 Phone!

Sửa lần cuối:

tyty9X

Búa Gỗ
Nhờ các cao nhân giúp đỡ, khi e change product key của office 2010 thì nó hiện lên như thế này ạ.
Cảm ơn sự giúp đỡ Untitled.png

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online,hết online thì get CID qua WEB,có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền KTS cho máy.Ai có nhu cầu thì nhanh tay !

Win 8.1 RTM Professional Retail Online(Phone)

Sửa lần cuối:

Phintm

Búa Gỗ Đôi
Chào mọi người, cho mình hỏi, đang có con máy cài Window 10 Home, cài bản Pro xong kiểm tra thì nó vẫn là Home. Chắc nhà sản xuất add chết trên main rồi. Có cách nào thay key hay upgrade lên bản Pro không nhỉ.

Ps: đã nhập key 1 post ở trên, upgrade lên PRO được rồi, tks bác

Phintm

Búa Gỗ Đôi
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone!Hàng nóng cần phải nhanh tay!
No quote
Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online!
No quote
mình lấy key này, cho hỏi các bước tiếp theo. Cho mình xin topic làm theo với

Key:
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
mình lấy key này, cho hỏi các bước tiếp theo. Cho mình xin topic làm theo với

Key: M3RYN-4GFW6
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail

@haibmh đã nói là hàng nóng cần phải nhanh tay, key bị giấu đi, bạn lại đem show ra hết cho ai cũng thấy. Tôi nghĩ chắc key không còn sống nữa đâu. Che key lại để chỉ có thành viên của diễn đàn mới xem được, bạn làm như thế thì tất cả khách vãng lai xem và sử dụng luôn, đó là thiệt thòi cho bạn và toàn bộ thành viên. Bạn thấy khi tôi trích dẫn cmt của bạn, tôi chỉ để có 5 ký tự đầu và cuối của key thôi. Lần sau bạn chú ý làm theo như vậy nhé.