Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 212 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Các bác cho hỏi key mua ở cdkoffers có phải là key hợp pháp không ạ. Em hỏi vì thấy bên tinhte giới thiệu mà giá quá tốt. Nếu key này hợp pháp thì em cũng mua 1-2 cái

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các bác cho hỏi key mua ở cdkoffers có phải là key hợp pháp không ạ. Em hỏi vì thấy bên tinhte giới thiệu mà giá quá tốt. Nếu key này hợp pháp thì em cũng mua 1-2 cái
Mua cái gì cũng vậy , có hóa đơn giá trị gia tăng là hợp pháp , bất kỳ ở đâu :)
Còn như ko có hóa đơn GTGT thì xem là ko hợp pháp , cho dù có hóa đơn các loại khác

Có cái key Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE tôi leak về forums nhưng nằm ở topic đã khóa,nay nó được thêm lượt online 1000+ nên moi sang đây để thành viên có nhu cầu xài.
No quote
Key retail vẫn đang hót và block nhanh,ai lỡ cài mà chưa kích hoạt được có thể nạp SKU VL để kích hoạt key trên theo hướng dẫn dưới đây:
No quote
Bác ơi em làm theo hướng dẫn của bác mà vẫn không được ạ! Bác giúp em mới!!!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác cho em hỏi nếu em đã mua windows pro bản có hộp, có key giờ em chuyển license đó sang máy mới có được không?
Bạn có quyền dùng chó tất cả các máy , đến lúc nào key hết lượt mà thôi . Đồng thời có bị kiểm tra thì bạn xuất trình hóa đơn của KEY là được

phải điền key bằng MS act hoặc cmd chứ bác, loại nạp Ku này không điền trực tiếp được.
vẫn không được bác ạ
tình hình là em đã làm y như bác bảo:
1. Mở CMD với quyền AD, insert lệnh SKU và enter
2. Nhập key bằng cmd lệnh: slmgr.vbs -ipk chèn key
3. Enter ---> install key success.
4. mở office lên vẫn chưa active
ahuhu, em gà rù quá

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
vẫn không được bác ạ
ahuhu, em gà rù quá
Bạn qua topic nhờ trợ giúp qua teamviewer nhờ hướng dẫn qua teamviewer cho tiện đi bạn.

dungltcd

Lạt Ma
vẫn không được bác ạ
ahuhu, em gà rù quá
mới nhập key chưa /ato thì làm sao kích hoạt.
bạn nhập tiếp lệnh này vào cmd admin là kích hoạt.
Mã:
slmgr.vbs /ato 6755c7a7-4dfe-46f5-bce8-427be8e9dc62

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Bác ơi em làm theo hướng dẫn của bác mà vẫn không được ạ! Bác giúp em mới!!!

mới nhập key chưa /ato thì làm sao kích hoạt.
bạn nhập tiếp lệnh này vào cmd admin là kích hoạt.
Mã:
slmgr.vbs /ato 6755c7a7-4dfe-46f5-bce8-427be8e9dc62
Cái key đó đã báo về 0 lại rồi, không biết bạn đó đã kích hoạt được chưa hay là cần phải có CID ?