Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 209 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Chào các bác,

Bác nào có thể giúp em teamview lấy bản quyền MO 2016 bản professional được không ạ!

Cảm ơn các bác,

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bản win10 pro for education version 2004 có kts không vậy các bác
Với bản Windows 10 Pro Education này bằng cách hợp pháp chỉ duy nhất có bản quyền KTS khi bạn được Admin của cơ sở giáo dục cấp Key + Mail Edu đi cùng nhau.Còn tất cả các trường hợp kích hoạt khác như key MAK,retail online hay phone chỉ thông báo đã kích hoạt.
Còn có thể chơi lậu theo cách kích hoạt bằng Script để lấy bản quyền KTS,sau đó đăng nhập account,dùng key của bản này thay vào thì sau đó cài lại máy,dùng key của bản này kích hoạt sẽ vẫn có bản quyền KTS.
Win 10 RTM Core OEMDM Phone(Win 10 Home),get CID qua WEB.Có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền KTS cho máy.
Key Y3RYR

Sửa lần cuối:

iamass

Gà con
Anh em cho mình hỏi check key = ms act nó hiện Đã có lỗi khi cài đặt key 0xc004f069 là lỗi phần mềm hay key ngỏm

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Anh em cho mình hỏi check key = ms act nó hiện Đã có lỗi khi cài đặt key 0xc004f069 là lỗi phần mềm hay key ngỏm

iamass

Gà con
Dịch vụ phần mềm cấp phép báo cáo rằng sản phẩm không được tìm thấy SKU
Lỗi thế này thì sửa thế nào bác...

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bản này chỉ có @haibmh@dungltcd là có key mật thôi.
Nên upgrade lên proplus.
hồi nào giờ ở rum này chỉ xuất hiện 1 key duy nhất và tôi cũng may măn được chủ key inbox

Key: W7CFC-KTNPX-RFPH9-9JRRD-YBKFH
Description: Office19_RTM19_Professional2019R_OEM_Perp
Sub type: X21-74359
0xC004C060