Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 205 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

dungltcd

Lạt Ma
Thật ra thì hên xui may rủi thôi bác , khi vào rum đúng lúc có người PUBLIC thì hên
Mấy key Visio và Project này mấy bác chơi Azure Edu nhiều lắm bác ah, mấy hôm trước thấy post nhiều lắm mà đợt này ít.
@kinhthienvuong mời bạn.
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thật ra thì hên xui may rủi thôi bác , khi vào rum đúng lúc có người PUBLIC thì hên
Mấy key Visio và Project này mấy bác chơi Azure Edu nhiều lắm bác ah, mấy hôm trước thấy post nhiều lắm mà đợt này ít.
@kinhthienvuong mời bạn.
No quote
Như lúc này mà vào rum thì hên nè , nhưng để đến chiều thì có lẽ hên ko còn {rofl}

kinhthienvuong

Búa Đá
@kinhthienvuong mời bạn.
No quote
Cảm ơn bác đã có tâm :( Mà số mình chó cắn sáng ỉ lên VP làm nên không mang theo láptop cá nhân :(((. Để tối về xem vận may còn đấy không. Cảm ơn bác và mn nhiều :D

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn bác đã có tâm :( Mà số mình chó cắn sáng ỉ lên VP làm nên không mang theo láptop cá nhân :(((. Để tối về xem vận may còn đấy không. Cảm ơn bác và mn nhiều :D
Key bạn @dungltcd đã block rồi bạn, bạn đợi hoặc tìm phương án khác thôi.:D
Key: MY7RK
Description: Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail
Sub type: X21-74663
Error code: 0xC004C060
Time: 5/26/2020 2:28:01 PM (GMT+7)

Sửa lần cuối: