Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 195 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ các bác cho em xin 1 key Visio 2016 ProVL với ạ, em cám ơn
Bạn sửa thông tin cá nhân sao cho biết được bạn hiện online tôi gởi key

Description: Office16_VisioProVL_MAK
Sub type: X20-00758
Remaining: 872
Time: 5/18/2020 8:50:11 PM (GMT+7)

IT243

Gà con
Dạ, các bác có KEY Office 2016 ProPlus Retail không ạ? Cho em xin với, em tìm mấy hôm rồi không được. E cảm ơn nhiều!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Dạ, các bác có KEY Office 2016 ProPlus Retail không ạ? Cho em xin với, em tìm mấy hôm rồi không được. E cảm ơn nhiều!
1 KEY Office 2016 ProPlus Retail kích hoạt được số lượng máy ít khi share thì nhanh block, nên bạn hãy canh có người share hoặc qua Topic này nhờ kích hoạt qua teamviewer.

IT243

Gà con
1 KEY Office 2016 ProPlus Retail kích hoạt được số lượng máy ít khi share thì nhanh block, nên bạn hãy canh có người share hoặc qua Topic này nhờ kích hoạt qua teamviewer.
Em cảm ơn bác nhiều! Dạ tiện thể bác có thể cho em từ khóa để xác định xem KEY đó còn kích hoạt được qua việc gọi điện không ạ?