Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1662 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Win 10 RTM Professional Retail PHONE 13/04/2024 (GMT+7)

Win 10 RTM Professional OEM:-censor- PHONE 13/04/2024 (GMT+7)

Windows 7 Professional OEM:COA PHONE 14/04/2024 (GMT+7)

Sửa lần cuối:

ndphi

Búa Gỗ
Admin có key win 10 pro không cho mình xin với, nếu được thì gửi giúp mình vào gmail [email protected] nhé, cảm ơn admin rất nhiều và chúc admin sức khỏe.

visaothe

Rìu Chiến Chấm
Admin có key win 10 pro không cho mình xin với, nếu được thì gửi giúp mình vào gmail [email protected] nhé, cảm ơn admin rất nhiều và chúc admin sức khỏe.
key của bạn đây nhé
Key: RV87N-3CTFP
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub Type: [TH]X19-98805
Activation Count: 1641
Time: 16:55:02 14/04/2024 (GMT+7)

ndphi

Búa Gỗ
key của bạn đây nhé
Key: RV87N-3CTFP
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub Type: [TH]X19-98805
Activation Count: 1641
Time: 16:55:02 14/04/2024 (GMT+7)
Key này có 10 ký tự bị thiếu Admin ơi, gửi giúp mình key đầy đủ với, thanks admin rất nhiều!

ndphi

Búa Gỗ
sai chỗ là bạn ko để ý và đọc hết . lười ..
mình không có thì mình đi xin, bạn không cho thì thôi không cần thiết phải xúc phạm nhau vậy đâu, đã cho thì cho tử tế gửi luôn đi còn bày đặt đọc này nọ làm gì, của cho không bằng cách cho đâu

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
mình không có thì mình đi xin, bạn không cho thì thôi không cần thiết phải xúc phạm nhau vậy đâu, đã cho thì cho tử tế gửi luôn đi còn bày đặt đọc này nọ làm gì, của cho không bằng cách cho đâu
Bạn à, trước khi bạn thực hiện "phán xét" người khác thì bạn hãy tự nhìn lại mình một chút nhé.
Ở trang 1 là nội quy của topic này, bên trong đó có thẻ ẩn (mà nếu đọc kĩ sẽ nhìn thấy) "Hướng dẫn tìm key" và bên trong ghi rất rõ cách tìm key dựa trên phần nhỏ của key, như bác visaothe đã gửi. Bạn không đọc kĩ thì sẽ không thấy. Có thể bác visaothe nói bạn "lười" có thể hơi quá nhưng 99% trường hợp không tìm được key khi đã cho phần nhỏ của key trong topic này là "lười" thật nên nếu gây hiểu nhầm thì mong bạn bỏ qua.
Và ngay tại trang một cũng có khi rõ lí do tại sao các bác chỉ có thể đăng key như vậy. Ở điều 6 đã nêu rõ rằng để tránh post trùng lặp thì chỉ để 5 kí tự đầu/cuối của key, ở điều 9 cũng nêu rõ không được để thẻ ẩn nếu không chia sẻ đầy đủ key, và ở điều 3 có nêu rõ rằng không được chia sẻ trùng lặp key. Đó là nội quy để đưa credit về post ban đầu, để thành quả của người share key được công nhận thỏa đáng, từ đó mới khích lệ để họ chia sẻ nhiều hơn, chứ không phải đặt ra cho vui đâu bạn nhé.
Và hi vọng bạn đọc điều 12 trong nội quy và lần sau có thể tự tìm key cho mình nhé.

Sửa lần cuối:

ndphi

Búa Gỗ
Bạn à, trước khi bạn thực hiện "phán xét" người khác thì bạn hãy tự nhìn lại mình một chút nhé.
Ở trang 1 là nội quy của topic này, bên trong đó có thẻ ẩn (mà nếu đọc kĩ sẽ nhìn thấy) "Hướng dẫn tìm key" và bên trong ghi rất rõ cách tìm key dựa trên phần nhỏ của key, như bác visaothe đã gửi. Bạn không đọc kĩ thì sẽ không thấy. Có thể bác visaothe nói bạn "lười" có thể hơi quá nhưng 99% trường hợp không tìm được key khi đã cho phần nhỏ của key trong topic này là "lười" thật nên nếu gây hiểu nhầm thì mong bạn bỏ qua.
Và ngay tại trang một cũng có khi rõ lí do tại sao các bác chỉ có thể đăng key như vậy. Ở điều 6 đã nêu rõ rằng để tránh post trùng lặp thì chỉ để 5 kí tự đầu/cuối của key, ở điều 9 cũng nêu rõ không được để thẻ ẩn nếu không chia sẻ đầy đủ key, và ở điều 3 có nêu rõ rằng không được chia sẻ trùng lặp key. Đó là nội quy để đưa credit về post ban đầu, để thành quả của người share key được công nhận thỏa đáng, từ đó mới khích lệ để họ chia sẻ nhiều hơn, chứ không phải đặt ra cho vui đâu bạn nhé.
Và hi vọng bạn đọc điều 12 trong nội quy và lần sau có thể tự tìm key cho mình nhé.
Bạn nói vậy còn nghe được, nhưng trước khi phán xét người khác thì bạn cũng nên tìm hiểu về người đó nhé, mình đã lấy rất nhiều key của các bài đăng cũ và lấy cả các key trong trang này rồi nhưng tất cả những key đó đều đã được người khác sử dụng, vì vậy bất đắc dĩ mình mới phải comment xin xỏ chứ không phải là không đọc hay không làm gì mà đòi xin ngay đâu nhé.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bạn nói vậy còn nghe được, nhưng trước khi phán xét người khác thì bạn cũng nên tìm hiểu về người đó nhé, mình đã lấy rất nhiều key của các bài đăng cũ và lấy cả các key trong trang này rồi nhưng tất cả những key đó đều đã được người khác sử dụng, vì vậy bất đắc dĩ mình mới phải comment xin xỏ chứ không phải là không đọc hay không làm gì mà đòi xin ngay đâu nhé.
Bạn làm y chang hình mình mô tả.

Sau khi nhấn tìm kiếm. Bạn chọn kết quả thứ 5 từ trên xuống. Để trang web nó load xong thì nó tự nhảy đến comment của addad. Nhấn like nếu không thấy key thì nhấn F5 sẽ thấy key.
Do nãy giờ mấy bạn quote cái mã đó nhiều lần nên kết quả tìm kiếm nó hiện cái mới lên trước.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Mình nhắc nhở bạn ở đây có những người lớn tuổi .Bạn muốn gì thì phài làm theo hướng của diễn đàn và các bạn đã hướng dẫn không có gì sai đâu .

visaothe

Rìu Chiến Chấm
không ai là không giúp bạn . bạn đi đâu hay đến đâu thì ở đó nó có quy định . nếu ở đây không có quy định ẩn key thì mình việc gì phải ẩn đi mà không giúp bạn . bạn nói là bạn cũng hay tìm key vậy lý do ? mình đưa 2 mã đó bạn không tìm được rồi lại nói về tư cách. và nếu có thể không hiểu bạn có thể inbox người đó. để biết được lý do hoặc xin trực tiếp . diễn đàn không cấm . mình nói lười là đúng vì chỉ cần kéo đọc nội quy . hướng dẫn thì những người có tâm họ đã chỉ rõ ràng . bạn không đọc mà chỉ muốn được thành quả . vậy uổng công người viết bài hướng dẫn

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bác cho e hỏi với sao key này k active online dc nhỉ phải acive by phone vậy
Đổi key này ;
Key: KHMQ2
Description: Windows 7 All Volume Editions Volume:MAK
Sub Type: X15-39122
Activation Count: 1013
Time: 22:53:31 14/04/2024 (GMT+7)

Key: KBKVX
Sub Type: X15-39097
Activation Count: 205
Time: 22:53:30 14/04/2024 (GMT+7)

Key: CTRD6
Activation Count: 1721

Key: FJWFD
Activation Count: 525

Key: 72JFM
Activation Count: 600
Time: 22:53:29 14/04/2024 (GMT+7)

Volvo1993

Búa Đá
Đổi key này ;
Key: KHMQ2
Activation Count: 1013
Time: 22:53:31 14/04/2024 (GMT+7)

Key: KBKVX
Activation Count: 205

Key: CTRD6
Activation Count: 1721

Key: FJWFD
Activation Count: 525

Key: 72JFM
Activation Count: 600
Time: 22:53:29 14/04/2024 (GMT+7)
Bác ơi vẫn phải active by phone mới dc bác ạ.