Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 156 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

darknight176

Rìu Bạc Đôi
En là en pro là ko có vỏ hay ruột đâu bạn , 1 khi win đã nhận key thì nó tự khắc kích hoạt tính năng theo từng edition

Mình trước dùng win 10 pro và office 2019 rt, sau này cài ltsc 2019 và office 2019 thì vô file backup để restore 2019 mà quên là nó restore luôn cả window, nên ltsc bị biến thành pro =))) bạn trên cũng restore tương tự. nếu mình activate lại bằng key và ID CID lưu sẵn trước đó mà k dùng file backup cũ thì đỡ bị ltsc sang pro

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình trước dùng win 10 pro và office 2019 rt, sau này cài ltsc 2019 và office 2019 thì vô file backup để restore 2019 mà quên là nó restore luôn cả window, nên ltsc bị biến thành pro =))) bạn trên cũng restore tương tự. nếu mình activate lại bằng key và ID CID lưu sẵn trước đó mà k dùng file backup cũ thì đỡ bị ltsc sang pro
Vấn đề LTSC biến thành pro sau khi rocovey thì lại là 1 chuyện lạ đây . LTSC ko có sku pro làm sao mà recovery thành công được

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Cám ơn bạn...mình làm dc rùi,mình tìm key active mà nội quy gì khó quá,tính gỡ luôn khỏi xài,mình xài win 10 pro[Lúc trước mình có sao lưu bản quyền win 10 enter+office 19]Mình backup lại đại mà sao dc luôn hi.....dù sao đi nữa cũng cám ơn bạn đã giúp mình
nội quy gì khó quá?

Chưa quen thôi. Bạn cứ đọc khoảng chục - 2 chục page chắc sẽ khỏi cần mình bình luận.
Có thời gian thì bạn làm tương tự với các thread khác sẽ thấy ... vui lắm :)
Giờ mình chả biết nói sao nữa :)

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Em xin ngoài lề tí tẹo ạ
LTSC là LTSC, Pro là Pro
Xài Pro trên LTSC, tới khi update là biết liền nha. Tốn công cài lại LTSC đấy ạ. Bác nào bị nhảy lic thì đổi về LTSC đi ạ.
Em thấy Win tự nhận activation retail, digital lic đã có, còn LTSC ko tự nhận nhé. => bản cài lại mới sẽ có activation win pro hoặc edu retail đã kích hoạt thôi ạ.

Edit: ý em là áp dụng cho cài mới, chứ ko phải reset ạ :D

drphongvn

Gà con
Phiền mấy bác cho em hỏi có cách nào kích hoạt office 2010 home student không

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em xin ngoài lề tí tẹo ạ
LTSC là LTSC, Pro là Pro
Xài Pro trên LTSC update là biết liền nha. Tốn công cài lại LTSC đấy ạ. Bác nào bị nhảy lic thì đổi về LTSC đi ạ.
Em thấy Win tự nhận activation retail, digital lic đã có, còn LTSC ko tự nhận nhé. => bản cài lại mới sẽ có activation win pro hoặc edu retail đã kích hoạt thôi ạ.

Edit: ý em là áp dụng cho cài mới, chứ ko phải reset ạ :D
Lắm lúc ko có key LTSC ko muốn dùng KMS-38 thì có thể nạp sku pro để kích hoạt dùng tạm vẫn ok thôi . Chờ lúc nào có key LTSC thì kich hoạt

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Phiền mấy bác cho em hỏi có cách nào kích hoạt office 2010 home student không
Có, vẫn luôn có bạn ơi

Hoặc bạn tìm trong đống key ở trên và tự kích hoạt cũng được!!! Khả năng còn có key sống đấy.
Ko thì đổi sang Standard, Pro đi bạn.

Caninh

Gà con
tôi mới cài đặt office 2019 propluss, nếu bạn nào có key có thể activate bản rtm hoặc volume thì cho tôi xin! tôi cám ơn nhiều

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
tôi mới cài đặt office 2019 propluss, nếu bạn nào có key có thể activate bản rtm hoặc volume thì cho tôi xin! tôi cám ơn nhiều
Bác bấm vào tìm kiếm/search và lọc trong đống trên xem mấy cái key Volume còn cái nào sống ko!?
Khả năng còn get được CID là cao đấy ạ!