Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 153 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

chinhswallow

Búa Gỗ Đôi
Xin chào anh chị em. Anh chị em có key Windows 10 Enterprise LTSC xin anh chị em chia sẻ cho mình cùng dùng với. Thanks all <3

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin chào anh chị em. Anh chị em có key Windows 10 Enterprise LTSC xin anh chị em chia sẻ cho mình cùng dùng với. Thanks all <3
Bạn qua topic nhờ giúp kích hoạt qua teamview

Theo cái lỗi 0x80072F8F thì là lỗi từ Date, Time và network, nhưng tôi thấy cái nền desktop của bạn đen thui, bạn có thấy dòng chữ gì bên dưới góc phải của màn hình không?
Do win7 hiện nay thường bị lỗi kích hoạt , ngày tháng ko sai và mạng vẫn tốt , bac thuwowngr nói là thiếu bản cập nhật KB3004394 đó bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Do win7 hiện nay thường bị lỗi kích hoạt , ngày tháng ko sai và mạng vẫn tốt , bac thuwowngr nói là thiếu bản cập nhật KB3004394 đó bác

Bởi vì bạn ấy không chụp toàn diện cái màn hình nên tôi thắc mắc không biết có phải lỗi tôi hay gặp không đó bạn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Của e 64 bit
sao nó báo lỗi

=== Install Windows Product Key ...
.....
====================================================
Microsoft Windows 7 Enterprise
Partial Product Key: 37FYD
Error: 0x80072F8F
Bác thuwowngr có nói là do thiếu bản cập nhật KB3004394 đó bạn. Giờ kích hoạt win7 hơi khó. Bạn xóa key đã post đi ban!

minhminh87

Búa Đá
Errro: 0x80072F8F mình cũng bị lỗi này và ko sửa đc ko cả cài đc kb3004394. Lỗi cả win 7 và office 2010. Đã tìm ra cách fix là ko active với mạng vnpt được mà vừa share mạng từ 4g vinaphone được. các bác có thể thử đổi mạng xem nhé :)) vnpt nó có cái ipv6 chắc lỗi ở đó

Sửa lần cuối:
Bác thuanpm ơi cho mình một key office 2019 bản Retail với
xin cảm ơn!

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail
Key: C4WNP--YDWXG

Win 8.1 RTM Professional Retail
Key: JN9FQ--CKBCY

Office16_VisioProR_Retail
Key: HBKJN--KBVB7

Office16_ProjectProR_Retail
Key: YN2WF--RX83D

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail
Key: 726WM--4C34K

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail
Key: GDD6N--33YB9

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail
Key: 7RHN4--H6F7Q

Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retail
Key: 4R2PN--W2Q9J

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail
Key: XF262--F9DD4

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bác thuanpm ơi cho mình một key office 2019 bản Retail với
xin cảm ơn!
Mò mẵm cả đêm mới được 1 key :D nếu bạn còn cần bạn qua topic bên dưới nhờ trợ giúp, mình kích hoạt giúp bạn qua teamviewer.

Sửa lần cuối:

DatGaming

Rìu Sắt
Mình vừa cài win 10 pro bản 2004....bạn nào có key online cho mình xin với========Cám ơn nhiều

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Errro: 0x80072F8F mình cũng bị lỗi này và ko sửa đc ko cả cài đc kb3004394. Lỗi cả win 7 và office 2010. Đã tìm ra cách fix là ko active với mạng vnpt được mà vừa share mạng từ 4g vinaphone được. các bác có thể thử đổi mạng xem nhé :)) vnpt nó có cái ipv6 chắc lỗi ở đó
Mấy hôm nay mình check key Windows 7 trên laptop của mình, thấy hay xuất hiện lỗi này, trước mình cũng có gặp một ca bị lỗi này khi active, vậy để mình làm theo cách của bạn xem ntn.