Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1464 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ở topic này nếu một bạn post key đã post trước đó rồi thì ngay lập tức có MOD vào nhắc nhở, còn về key đã BLOCKED từ lâu , người nào post thì phải chỉnh lại comment, phần này tôi thấy hình như MOD bỏ qua , có đúng vậy không? Tôi thấy thành viên @dtyuhbz có rất nhiều post với key đã bị BLOCKED nhưng không hề thấy bạn này vào chỉnh lại comment và không thấy MOD nào vào nhắc nhở. Có phải vì bạn này được đặc cách gì không các bạn? Nếu vậy thì rất không công bằng cho các bạn khác. Đã là RULES thì ai cũng phải tuân theo chứ, nếu bắt người này, làm lơ người kia thì ai còn tâm phục khẩu phục người quản lý nữa?

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Ở topic này nếu một bạn post key đã post trước đó rồi thì ngay lập tức có MOD vào nhắc nhở, còn về key đã BLOCKED từ lâu , người nào post thì phải chỉnh lại comment, phần này tôi thấy hình như MOD bỏ qua , có đúng vậy không? Tôi thấy thành viên @dtyuhbz có rất nhiều post với key đã bị BLOCKED nhưng không hề thấy bạn này vào chỉnh lại comment và không thấy MOD nào vào nhắc nhở. Có phải vì bạn này được đặc cách gì không các bạn? Nếu vậy thì rất không công bằng cho các bạn khác. Đã là RULES thì ai cũng phải tuân theo chứ, nếu bắt người này, làm lơ người kia thì ai còn tâm phục khẩu phục người quản lý nữa?

Cám ơn bác đã nhắc nhở ,cháu sẽ để ý .

macketoi

Rìu Vàng

Có khi nào bạn này post key BLOCKED ngay từ đầu chỉ để lấy like không?
Cũng rất có thể.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có khi nào bạn này post key BLOCKED ngay từ đầu chỉ để lấy like không?
Cũng rất có thể.
Có vẻ như bạn ấy là người nước ngoài cháu ạ. Bác thấy khi bạn ấy post, các key đều còn sống, và đóng góp rất nhiều key cho diễn đàn, nhưng bạn ấy chỉ post key mà không có bất kỳ bình luận gì, và cũng không sửa bài khi key đã die.