Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1461 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phuc88

Gà con
Bài viết đầu tiên là bài xin key luôn {big_smile}
Bạn nên dành chút thời gian đọc quy định của topic và cách tự tìm key trong diễn đàn và các cách kích hoạt, trong đó có cách kích hoạt BQS hiện vẫn đang thực hiện được dễ dàng.
Bạn trong forum chỉ cho mình vào đây xin nên chưa đọc mà đã xin xỏ luôn.
Mình sẽ đọc ngay, cám ơn bạn đã nhắc nhở nhé, tự gạch {brick}{beat_shot}

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình cảm ơn. Mình làm theo rồi thì mỗi lần cài mới lại win có phải chạy lại ko bạn ơi?
BQS liên kết với tài khoản Microsoft thì cài lại chỉ cần đăng nhập đúng tài khoản là được nhé! Mà có làm lại thì mất nhiêu đâu!

MinhGiang

Rìu Vàng
Mình cảm ơn. Mình làm theo rồi thì mỗi lần cài mới lại win có phải chạy lại ko bạn ơi?
PC khi win 10, 11 đã có BQS thì khi cài đúng bản đó thì pc tự lấy lại BQS. Ví dụ: win10 pro đã có bqs thì khi cài lại win10 pro hoặc win11 pro thì pc sẽ nhận bqs. Trừ khi bạn thay main vì bqs được lưu trên main. Còn thay ổ cứng cài lại không ảnh hưởng đến bqs.
BQS liên kết với tài khoản Microsoft thì cài lại chỉ cần đăng nhập đúng tài khoản là được nhé! Mà có làm lại thì mất nhiêu đâu!
Dù bạn có đăng nhập tài khoản Microsoft nhưng pc bạn thay main thì chỉ có tìm key hoặc r@ck lại thôi. Còn cài lại win10 hoặc 11 trên máy có bqs thì chả cần đăng nhập tài khoản MS nó vẫn kích hoạt lại bqs vì bqs nó được lưu trên main, mà mỗi main nó có thông số riêng, không cái nào trùng nhau.