Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1420 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Key đó bạn @tiendatnlb có chỉ điểm tại cmt này: #28,324

Cám ơn bác nhiều .:)

hoanbnhbg

Búa Gỗ
cháu cũng theo dõi các bản mới hình như O2021 có nâng cấp cả Power Point nữa đó bác @tiendatnlb mà quan trọng hơn hết có key bản nào xài bản đó không thì đợi chờ là hạnh phúc vậy {rofl}
Thật ra thì O2016, O2019 và Office 2021 đều cùng "bản chất" là Office 16 cả. Nó được phát hành lần đầu vào năm 2016, thay thế cho Office 15 (O2013) và nâng cấp năm 2019 thành O2019, năm 2021 thành O2021 (về tính năng chủ yếu thì như nhau, chỉ thay đổi giao diện một chút và thêm và tính năng, chẳng hạn bổ sung hàm trong Excel). Với người dùng phổ thông thì Office 2016 là đủ rồi, chẳng qua là tâm lý thích khám phá và muốn dùng thứ mới nhất có thể thôi cháu (bác cũng vậy mà {big_smile}).
thằng 21 có cái share file chỉnh sửa chung nữa. off19 thì vẫn xài được nhưng loằng ngoằng hơn.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail (Phone activation) 5/1/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bạn! Đây đúng là key mà nhiều bạn đang mong đợi. Nếu bạn có nguồn key riêng thì hãy để điều kiện view key cao chút cho key sống lâu (tránh bị leak nhanh). {big_smile}
P/s: Đã trở thành Error Code: 0xC004C060 (Time: 22:31:39 01/05/2023 (GMT+7))

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

die nhanh thế bác ...... mới có xíu ,
bạn bị rơi vào danh sách đen của Mod @naroto rồi, có nhờ cũng chưa chắc có người giúp bạn. Ai đời mỗi tháng xin nhờ kích hoạt Office 1 lần? Lại còn 2021 Retail mới chịu chứ, hướng dẫn get CID rất rõ, bạn có thể tự nghiên cứu. Mong thầy @tiendatnlb để ý, bạn này có thể là kẻ lợi dụng