Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1408 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail Time: 4/20/2023 (GMT+7)
Các ông có từ 355 mess và 2555 react thì xơi.Anh Ad coi giúp em xem chú nào sẽ leak nhá.Các bác hỗ trợ từ xa cho mem thì cứ thoải mái lấy key mà giúp nhưng đừng để lộ key:p

Sửa lần cuối:

hptrungduc

Rìu Sắt
Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail Time: 4/20/2023 (GMT+7)
Các ông có từ 355 mess và 2555 react thì xơi.Anh Ad coi giúp em xem chú nào sẽ leak nhá:p

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
lạy bác key ngon nhưng mà không dành cho anh em mới vô thế này thì mút chỉ, em mật phục cả tuần, nhìn thấy tên bác lên key 2021 coi như là hết hi vọng, yêu cầu lần này còn hơn cả lần trước. thôi thì vẫn điệp khúc cũ, bác có phát thì cho em xin ạ, còn mỗi máy vợ nữa thôi là không phải ăn chực nằm chờ nữa rồi. thank bác

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
lạy bác key ngon nhưng mà không dành cho anh em mới vô thế này thì mút chỉ, em mật phục cả tuần, nhìn thấy tên bác lên key 2021 coi như là hết hi vọng, yêu cầu lần này còn hơn cả lần trước. thôi thì vẫn điệp khúc cũ, bác có phát thì cho em xin ạ, còn mỗi máy vợ nữa thôi là không phải ăn chực nằm chờ nữa rồi. thank bác
Bạn vác Búa gỗ đôi, đủ điều kiện của cháu @naroto đấy. Qua đây nhé!

Mình tham gia từ 2013 đến nay nhưng một thời gian lâu rồi ko gặp vấn đề về máy tính nên ko có lên trang. Giờ cái nick cũ ko nhớ đành vào bằng gmail, vào kiếm có cái key office mà khó khăn dễ sợ {cry}{cry}{cry}{cry}