Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1374 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Thấy có key bản Office21_Standard2021VL_MAK active online nhưng mà không có bộ cài. Khổ thế.
Dùng bộ cài Office 2021 Retail .Sau đó đến đây làm theo hướng dẫn nhá .

tribkxd

Búa Gỗ Đôi
Khó quá bác, bộ cài Office 2019 của MS mình cũng không có luôn. Giờ MS không cho download các bộ cài đặt Office nữa hay sao mà search hoài không ra link chính hãng.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Khó quá bác, bộ cài Office 2019 của MS mình cũng không có luôn. Giờ MS không cho download các bộ cài đặt Office nữa hay sao mà search hoài không ra link chính hãng.
Khó chỗ nào, để làm theo topic đó chỉ cần cài đặt trước Office 2021 Pro Plus Retail là được.
Không cần phải tìm iso bản standard vl làm gì.

tribkxd

Búa Gỗ Đôi
Khó chỗ nào, để làm theo topic đó chỉ cần cài đặt trước Office 2021 Pro Plus Retail là được.
Không cần phải tìm iso bản standard vl làm gì.
Khó ở chỗ là mình không có bản cài đặt 2021 chính hãng của MS.

onoff

Búa Gỗ
Thấy có key bản Office21_Standard2021VL_MAK active online nhưng mà không có bộ cài. Khổ thế.
Thực ra việc cài đặt Office 2019 hay 2021 Standard Volume khá đơn giản. Bạn có thể sử dụng công cụ "Cài đặt Office 2013-2021 C2R" từ Ratiborus và cài đặt phiên bản đó.

kobebryan

Búa Gỗ Đôi
Đã thành công. Cảm ơn bác. Bác cho e hỏi thêm không biết backup lại bản standard như nào ạ, e dùng Dism mà ko backup được